Menene 'Babban Haɗin kai 2020' Kowa ke Magana akai? (Psst: Yana faruwa a Disamba 21)

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Daidai lokacin da muka yi tunanin 2020 ya kusan ƙarewa, yana ba mu lokaci na ƙarshe na canza rayuwa. Litinin 21 ga Disamba, alama ce ta Babban Haɗin kai ko kuma rashin daidaituwar Jupiter da Saturn a sararin sama na dare. (Tabbatar c heck your mako-mako horoscope a wancan mako!) Wannan taron na Jupiter (zeitgeist) da Saturn (tsarin al'umma) wani al'adu sake saiti. Lokacin da waɗannan duniyoyin biyu suka taru, ba wai kawai suna zaburar da tunaninmu na gama kai ba ne, amma suna ba mu kayan aiki da horon da muke bukata don tabbatar da waɗannan wahayin su zama gaskiya. Abin da ke faruwa a yanzu zai yi tasiri ga shekaru masu zuwa.



Wannan haɗin gwiwa yana faruwa sau ɗaya a kowace shekara 20, kuma ko da yake karo na ƙarshe da waɗannan duniyoyin biyu suka hadu shine a watan Mayu 2000—Y2K, kowa? ƙarni ... i, ƙarni. A sararin samaniya, wannan shine mafi haske kuma mafi bayyane taurarin biyu sun kasance don haduwarsu tun 1226! Ko da yake wani lokaci wannan daidaitawar tana faruwa tare da manyan taurari biyu da ke ɓoye a ƙarƙashin hasken rana, wannan shekara za ta zama abin ban mamaki don gani a sararin samaniyar yamma, bayan faɗuwar rana a ranar 21st. Idan kun kasance kuna kallon sararin sama a duk lokacin rani, kuna iya ganin su suna rataye ba da nisa da juna ba. Amma a solstice, za su bayyana a matsayin tauraro mai haske ɗaya. Haka ne, yana iya yiwuwa wani daidaituwa na waka cewa wannan yana faruwa a kusa da Kirsimeti kamar yadda masu ilmin taurari da masu nazarin sararin samaniya suka yi tunanin ko irin wannan jeri ne abin da masu hikima suka gani a matsayin Tauraron Baitalami.



Babban Haɗin kai na 2020 ba wai kawai ya sake saita tsarin al'adu na shekaru 20 ba, amma kuma shine farkon sabon zamanin farko na shekaru 200. Muna barin zamanin duniya wanda mutane ke ci gaba da haɓaka masana'antu da haƙar ma'adinai don albarkatu. Jupiter da Saturn sun hadu a wannan lokacin a 0º Aquarius - alamar iska. Age of Air zai ga mutane suna samun ci gaba mai ban mamaki a fasaha da canjin zamantakewa - Aquarius shine ɗan adam, bayan haka. So ko a'a, tarurrukan zuƙowa ba sa zuwa ko'ina kuma intanet yana gab da zama mafi mahimmanci ga rayuwarmu ta yau da kullun. Wannan ita ce makomar da muka saba magana akai.

jerin fina-finan soyayya

A matakin sirri, wannan canjin bazai zama a bayyane ba. Wannan wani abu ne da ya shafi gamayya gaba ɗaya kuma abin da ke faruwa ga kowannenmu ɗaya ɗaya na iya yin rajista da kyar. Mecca Woods ya sanya shi daidai akan Twitter , yana cewa Disamba 21 ba ranar farkawa ta ruhaniya ba, wayewa ko ɗaukaka da wasu mutane ke yin ta zama. Wannan tseren marathon ne kuma akwai aiki da yawa da za a yi wa kanmu da kuma na duniya.

manyan fina-finan soyayya na Koriya

Bari mu yi tunanin ranar 21 ga Disamba kamar sabon wata, wanda shine ƙarshen zagayowar kuma farkon wani. Lokacin saita niyya da shuka iri. Idan muna zaune a kan wani abu da ke buƙatar ƙaddamarwa, wannan lokaci ne mai kyau don yin aiki a can. An riga an yi sanarwar kuma an shirya shirye-shirye don wannan rana, kamar na musamman na Ariana Grande akan Netflix. Hakanan lokaci ne mai kyau don yin zuzzurfan tunani, yin wasu rafi na aikin jarida mai hankali da yin allon hangen nesa na shekara mai zuwa.



3 jarida ya sa a gwada ranar 21 ga Disamba

1. Waɗanne ra'ayoyi, mutane ko abubuwan da za a iya barin a 2020? Ta yaya waɗannan abubuwan suka koya mini abin da ba na so?

2. A cikin shekara mai zuwa, wane iri na shirya don shuka? Wadanne ra'ayoyi na shirya don shayarwa da kuma renon shekaru masu zuwa?

3. Wadanne sifofi a rayuwata ke da kyau da karfafa gwiwa? Ta yaya zan iya saita ingantattun iyakoki a cikin 2021? Menene dokokina waɗanda ba za su iya yin sulhu ba?



Bari mu saki matsa lamba don yin wani babban abu a wannan rana kuma mu yi abin da za mu iya. Yi bayanin kula saboda ko da wasu ƙananan abubuwa da ke faruwa a yanzu na iya yin tasiri ga shekaru masu zuwa.

ginshiƙi kalori don asarar nauyi

LABARI: Har yaushe Babban Haɗin Kai Zai Dore (wanda aka fi sani da Tauraron Kirsimeti) & A ina zaku iya ganin sa?

Naku Na Gobe