Waɗannan su ne Mafi kyawun masu cire tabo don Tufafi-kuma Mun Samu Kafin / Bayan Hotuna don Tabbatar da shi.

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Daƙiƙa goma sha huɗu—wato kusan (kuma ba a kimiyance ba) tsawon lokacin da ɗan adam zai iya kashewa yana kallon wata hanya mai cike da abubuwan cire tabo kafin idanunsa su kalle. Tare da samfurori da yawa duk abubuwan ban mamaki waɗanda ke kama da sunayen manyan jarumai a cikin fim ɗin kai tsaye zuwa Crackle, yana da wuya a san waɗanne da gaske ne. su ne mafi kyawun masu cire tabo don tufafi. (Kuma waɗanne ne kawai tallace-tallacen sumul da kuma yawan amfani da prefix oxi.)

Shi ya sa muka tattara ƙungiyar masu gyara kuma muka sa su gwada ƙwararrun ƴan tabo a kasuwa, muna rabawa kafin da bayan hotuna na mafi kyaun don ku zaɓi alamar da ta dace da ku.



LABARI: Yadda Ake Wanke Tufafin Hannu (daga Bras zuwa Cashmere & Duk abin da ke Tsakanin)



Yadda Muka gwada masu cire tabo

Burinmu gaba ɗaya shine mu kwaikwayi rayuwa ta gaske-abin da ke faruwa a zahiri lokacin da kuka ɗigo ketchup a cikin rigar ku da gangan ko kuma zubar kofi yayin da kuke tsere daga ƙofar. Don haka, don zama cikakkiyar gaskiya, gwajin mu ba mafi farin-laba-gashi kimiyya, amma shi shine gaskiya ga ɗan adam gwaninta. Editocin mu duk sun ɗauki farar T-shirt na auduga kuma suka yi amfani da abin da aka sani a masana'antar a matsayin digo da hanyar shafawa zuwa gare shi. Ainihin, mun ɗigo ketchup, kofi da tushe a kan rigar, sa'an nan kuma mu shafa shi. A matsayin kari, mun zazzage alkalami, muna yin kwaikwayon ɓatattun alamomin alƙalami.

Idan muna gwada abin cire tabo a kan tafiya, mun yi amfani da shi a cikin mintuna biyar na tabon ya faru, kamar idan kun zubar da kofi kuma ku shiga cikin jakar ku don alkalami ko goge. Idan maganin riga-kafi ne ko kayan wanka, sai mu bar tabon ya bushe sama da awa ɗaya kafin a yi amfani da mai cire tabon, muna bin kowane fakitin umarnin kulawa.

mafi kyawun mai don tausa kai

Ta hanyar raba hotunan mu kafin/bayan jiyya tare da ku, zaku iya ganin yadda wasu tabo suka yi nauyi (dukkanmu mun bi ka'idoji iri ɗaya, amma wasun mu sun fi wasu nauyi!). Tare da wannan kuma mu bita, zaku iya yin hukunci da kanku wanda samfurin ya dace da ku.

Masu Nasara a Kallo



mafi kyawun cire tabo don hanyar tufafin tabo AMAZON/ALEXIA DELLNER

Hanyar Cire Tabon

Mafi Sauƙi don Amfani

    Darajar:18/20 Sauƙin Amfani:18/20 Kamshi:18/20 Tausasawa:19/20 Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo:17/20

JAMA'A: 90/100

Idan kuna iya ba da gudummawar riga fiye da magance tabon ta na farko, wannan shine mai cire tabon a gare ku. Hanya ƙwaƙƙwaran sake dubawa don na'urar goge-goge, wanda ke ba ku damar magance tabo mai tauri ba tare da sanya yatsunku da datti ba. Ya yi abubuwan al'ajabi akan alamomin alƙalami-cire shi gaba ɗaya, kafin rigar ta taɓa wanke-da ketchup. Ya bar wasu alamun kofi, amma bai dace ba don cire tabon tushe.

Ribobi:



  • Ginshikan goga
  • Kwalba mai lalacewa
  • Mafi kyau ga stains abinci
  • Ba a gwada dabbobi ba

Fursunoni:

  • Babu wasa da tabon tushe

A AMAZON

mafi kyawun cire tabo don tufafin alƙalamin oxidean AMAZON/CATRINA YOHAY

OxiClean On-the-Go Tabon Cire Pen

Mafi kyawun Pen-the-Go

    Darajar:18/20 Sauƙin Amfani:18/20 Kamshi:18/20 Tausasawa:19/20 Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo:16/20

JAMA'A: 89/100

Za mu kasance masu gaskiya: An kona mu da alkalan masu cire tabo a baya. Sau da yawa sukan bushe kafin mu iya amfani da su kuma da alama suna shafan tabon fiye da cire shi a zahiri. OxiClean ya canza tunaninmu. Yayin da shi-kamar yawancin masu tabo-ya yi gwagwarmaya don cire tushe, ƙaramin alkalami ya yi aiki mai kyau yana cire sauran tabo. Ko da tare da wasu kyawawan gogewa, mai gwada mu ya gano cewa bai lalata zaruruwan rigar kwata-kwata ba.

Ribobi:

  • Ya ƙunshi ninki biyu na adadin maganin tabo kamar sauran alkaluma
  • Mai ɗaukar nauyi
  • Mai araha

Fursunoni:

  • Ba shi da tasiri sosai idan ba za ku iya magance tabo ba nan da nan

A AMAZON (NA 3 ALAQALAM)

mafi kyawun cire tabo don tufafi biz WALMART/CATRINA YOHAY

Biz Stain & Odor Examinator

Mafi Kyau

    Darajar:19/20 Sauƙin Amfani:18/20 Kamshi:17/20 Tausasawa:20/20 Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo:17/20

JAMA'A: 91/100

A kusan don kwalban oza 50, yana da wuya a doke wannan mai cire tabo. An ƙera shi don a yi amfani da shi azaman maganin riga-kafi ko tare da wanki yayin da kuke wanke tufafinku. (Don ainihin tabo mai tauri, Biz a zahiri yana ba da shawarar maye gurbin kayan wanke-wanke gaba ɗaya.) A matsayin maganin riga-kafi, mai gwajin mu ya gigice don ganin cewa ya fi Oxi-Clean wajen cire tabon tushe (!) kuma yana son cewa yana da ƙamshi na fure a hankali. .

Ribobi:

  • Babban darajar
  • Sauƙi don amfani
  • Mai tasiri akan tabon kayan shafa

Fursunoni:

  • Bai yi kyau a cire alamun alkalami ba

SIYA IT ()

mafi kyawun cire tabo don wankin tufafi THE LAUNDRESS/CANDACE DAVISON

Maganin Tabon Laundress

Mafi kyau don Cire Tabon kayan shafa

    Darajar:16/20 Sauƙin Amfani:18/20 Kamshi:20/20 Tausasawa:19/20 Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo:18/20

JAMA'A: 91/100

A a kowace kwalban oza 16, wannan yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓukan da muka gwada, amma ganin cewa yana ɗaukar ɗigo kaɗan kawai don cire tabo, yana da lafiya a faɗi cewa kwalban guda ɗaya zai ɗora muku. yayin da (ko da kai shaidan Tasmani ne na mutum). Ya kasance ɗaya daga cikin mafi inganci masu kawar da tabo don fitar da taurin alƙalami kuma tushe, ko da yake tabon kofi kamar ya bazu kamar yadda ya ɗaga. Gabaɗaya, yana da tasiri sosai, kuma mai gwajin mu yana son cewa ba shi da ƙamshi, don haka ba zai yi gogayya da sabulun wanki ba. (Psst: Hakanan wajibi ne don cire jan giya da tabon mai.)

Ribobi:

  • Abubuwan da ba su da guba
  • Rashin rashin lafiyar jiki
  • Ba a gwada dabbobi ba

Fursunoni:

  • Zaɓin mafi tsada
  • Bukatar ƙididdige farashin jigilar kaya (sai dai idan odar ku ta cika ko fiye)

SAYE ()

mafi kyawun cire tabo don ruwan tufa don tafiya AMAZON/CANDACE DAVISON

Tide To Go Yana Shafewa

Mafi kyau ga Tabon Kofi

    Darajar:17/20 Sauƙin Amfani:18/20 Kamshi:20/20 Tausasawa:19/20 Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo:18/20

JAMA'A: 92/100

Wasu goge-goge suna ɓata zaren rigar kuma suna shafa tabo fiye da cire su. Ba haka yake ba Tide To Go Yana Shafewa , wanda ya tabbatar da laushi a kan farar teenmu amma mai tauri a kan stains-a gaskiya ma, daga cikin duk abin da muka gwada, shi ne mafi tasiri wajen kawar da tabo kofi (wanda ya sa ya zama dole a cikin wannan jakar edita mai sanyi). A sauƙaƙe ya ​​ɗaga tabon ketchup, amma da kyar ya iya ɗaga alamun alƙalami.

Ribobi:

mafi kyawun maganin faɗuwar gashi
  • Haske, kamshin apple mai kauri
  • Matsananciyar šaukuwa
  • Mai girma ga masu cin abinci mara kyau

Fursunoni:

  • 50 cents kowane amfani na iya ƙara sauri
  • Yana buƙatar adadi mai kyau na gogewa don ɗaga tabo

A AMAZON (DOMIN 30 WIPES)

mafi kyawun cire tabo ga tufafin grandmas sirrin tabo AMAZON/ALEXIA DELLNER

Mai Cire Tabon Sirrin Kakata

Mafi kyawun Cire Alamar Alkalami

  • Darajar: 17/20
  • Sauƙin Amfani: 16/20
  • Kamshi: 18/20
  • Tausasawa: 18/20
  • Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo: 16/20

JAMA'A: 85/100

Wannan alama ce ta kaka-da-pop tana da kwazo mai son bin kan layi, tana samun ƙimar tauraro 4.5 daga fiye da bita 2,200. Mun fahimci wannan roko da sauri: Nozzle-kamar bututun ido yana ba ka damar shafa mai cire tabon daidai, ba tare da ɗigo ba. Ya cire tawada da ketchup da sauƙi, amma kofi da kuma tabon tushe sun bayyana sosai har magwajin mu ta ce ba za ta sake saka rigar ba (sai dai don zane-zane ko zane-zane).

Ribobi:

  • Mai šaukuwa (girman ounce 2)
  • Abubuwan da ba su da guba
  • Madaidaicin applicator yana yin maganin tabo mai sauƙi

Fursunoni:

  • Ba tasiri a cire kofi da tushe stains

A AMAZON (DOMIN KWALALA 3)

romantic hausa movies list
mafi kyawun cire tabo don tufafin clorox2 AMAZON/ABBY HEPWORTH

Clorox 2 don Launuka

Mafi Ƙoƙarin Cire Tabon Ƙoƙari

    Darajar:19/20 Sauƙin Amfani:19/20 Kamshi:17/20 Tausasawa:18/20 Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo:15/20

JAMA'A: 88/100

Idan ba kasafai kuke bata tufafinku ba, wannan shine abin wanke wanke a hannu. Clox 2 an ƙera shi musamman don kiyaye tufafi masu haske da launuka-ko da yake yana ɗaga ketchup ɗin da aka shafa ko zobe-a kusa da kwala-amma abin da ya yi fice ga mai gwada mu shi ne yadda rashin kwanciyar hankali ke saƙa cikin aikin yau da kullun na wanki. Ana iya amfani da shi tare da kayan wanka, kuma kafin a yi magani yana da sauƙi kamar barin Clorox 2 ya zauna akan tabon na tsawon mintuna 10 kafin a wanke da jefa shi a cikin injin wanki. Haka nan ba kamshi ba ne, wanda ma’aikaciyar gwajinmu ta yaba, duk da cewa ta ce bayan fitar da rigar daga na’urar bushewa, sai ta ji kamshin fenti, amma da alama hakan ya fita da sauri. Gidauniyar da ketchup sun kasance mafi wayo don Clorox 2 don cirewa, kuma da gaske, alamar ta ce tabo mai yakan fi kyau idan aka yi amfani da ita tare da ƙarin maida hankali.

Ribobi:

  • Marasa ƙamshi
  • Sauƙi don amfani
  • Yana da kyau ga tufafi masu launi / duhu

Fursunoni:

  • Gwagwarmayar kawar da tabon mai

A AMAZON

mafi kyawun cire tabo don tufafin tide ultra release BED BATH & BEYOND/CANDACE DAVISON

Tide Ultra Sakin Tabon

Mafi Girma Gabaɗaya

    Darajar:20/20 Sauƙin Amfani:17/20 Kamshi:19/20 Tausasawa:20/20 Gabaɗaya Ƙarfin Yaƙin Tabo:19/20

JAMA'A: 95/100

Maganin riga-kafi, wanka-samu mai cire tabo wanda zai iya yin duka biyun. Tide Ultra Stain Release shine mafi girman yarjejeniyar biyu-da-daya: Yana da babban matsayi a matsayin abin wanke-wanke na yau da kullun, amma kuma ana iya amfani dashi azaman maganin riga-kafi don tabo. Tafarkin yana da saman nubby da za ku iya amfani da shi don goge ɓarna kafin ku jefa tufafinku cikin injin wanki. Kamshin shine tsaftataccen kamshin da kuke dangantawa da Tide, kawai ba shi da ƙarfi sosai. Kuma farashin ($ 9 na kayan wanki 24) yana da wuyar dokewa, ma. Alamun alkalami da ketchup sun kusan bace a cikin wankin, kamar yadda kusan kashi 80 na kofi da tabon tushe suka yi.

Ribobi:

  • Babban darajar
  • Sauƙi don amfani
  • Ayyukan ayyuka da yawa masu ban sha'awa

Fursunoni:

  • Ba kamar yadda tasiri a kan kofi stains

SIYA IT ()

ThePampereDpeopleny100 shine sikelin da editocin mu ke amfani da su don tantance sabbin samfura da ayyuka, don haka ku san abin da ya cancanci kashewa-da menene jimillar talla. Ƙara koyo game da tsarinmu a nan.

LABARI: Wanke Wanki Shine Yanayin 2020 Gabaɗaya Ba Mu Ga Zuwan ba

Naku Na Gobe