Yadda Ake Cire Tabon Mai Daga Tufafi

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Don haka, kun ji daɗi a daren jiya tare da hamburger mai laushi ko wataƙila sanwicin kaji mai ɗanɗano da kuka cinye lokacin abincin rana ya ƙazantu. Ba kome ba da gaske: Ma'anar ita ce, akwai bayyananniyar shaida na lalatar ku, kuma yana kan rigar da kuka fi so. Na farko, ku tuna cewa munanan tabon mai suna faruwa da mu duka. Sa'an nan kuma, ku ji daɗin sanin cewa kayan tufafin da kuka fi so ba, a haƙiƙa, an ƙaddara su don tarin ragin. Mun yi ɗan bincike kan yadda ake samun tabon mai daga tufafi, kuma ya zama akwai fiye da hanya ɗaya don ceton tufafinku (da mutuncinku).

LABARI: Waɗannan su ne Mafi kyawun masu cire tabo don Tufafi-kuma Mun Samu Kafin / Bayan Hotuna don Tabbatar da shi.



Yadda Ake Fitar Da Tabon Mai Tare Da Wankan Wanke

A cewar masana harkar wanki a Clorox , Duk abin da kuke buƙata shi ne ɗan ƙaramin sabulun sabulu don fitar da tabon mai mara kyau yadda ya kamata, wanda ke da ma'ana sosai idan aka yi la'akari da abubuwan da ke haifar da lalata kayan abincin ku. Mafi kyawun duka, wannan hanyar tana da lafiya ga tees ɗin auduga na yau da kullun da kuma dacewa, kayan yau da kullun na spandex-blend iri ɗaya. Ga abin da kuke yi:

1. Pretreat



Don gyara tabon mai tare da sabulun tasa za ku so fara farawa da busasshiyar tufa, don haka ku tsayayya da yunƙurin fara gogewa a cikin tabon tare da rigar tawul ɗin takarda: A wannan matakin, ruwa zai yi illa fiye da mai kyau. . Madadin haka, a shafa digo biyu na ruwan wanke-wanke kai tsaye zuwa wurin da aka tabo na masana'anta. Da gaske, ko da yake, digo biyu - idan kun yi yawa, za ku iya samun suds na kwanaki (ko wankewa da yawa).

2. Bari ya zauna

Kafin ka ci gaba zuwa mataki na gaba, ba da sabulun tasa na ɗan lokaci - aƙalla mintuna biyar - don yin sihirinsa. Hakanan zaka iya taimakawa wajen motsa abubuwa tare ta hanyar shafa wanki a hankali a cikin tabo don ya fi iya shiga (kuma ya wargaje) waɗancan ƙwayoyin mai mai ƙazanta.



3. Kurkura

Mun yi ishara da wannan a baya, amma don a fayyace, ko da ɗan ƙaramin sabulun tasa na iya yin kumfa mai yawa-don haka bayan an ba da maganin ɗan lokaci kaɗan don yin aikin sa, yana da kyau a wanke. ragowar kayan wanke-wanke da ruwan dumi.

4. Wanke



Yanzu kun shirya don wanke tufafinku kamar yadda kuke yi akai-akai. Bi umarnin kulawa akan alamar amma ka tuna cewa ruwan zafi ya fi kyau. Lura: Hakanan ya kamata ku ji daɗin jefawa cikin ƙarin samfurin cire tabo tare da wanki da kuka fi so.

5. bushewar iska

gajeren gashi ga 'yan mata

Abubuwan mai ba su yiwuwa a gani akan rigar rigar, don haka ba za ku sani ba idan kun yi nasara har sai tufafinku sun bushe. Duk da haka, ko da yake ruwan zafi abu ne mai kyau idan yazo da cire tarkacen mai, ba za a iya faɗi ɗaya game da iska mai zafi ba - na ƙarshe zai iya saita tabo. Don haka, yana da kyau a bushe labarin maimakon jefa shi cikin na'urar bushewa. Da fatan rigar ku za ta yi kyau kamar sabo-amma idan kun rasa wuri a matakin farko, kawai maimaita tsari don ingantattun sakamako.

Yadda Ake Fitar Da Tabon Mai Da Baking Soda

Bari mu ce rigar da kuka samu duka ba T-shirt ba ce ta yau da kullun, amma ɗaya daga cikin abubuwan ku na musamman. Bege ba ya ɓace, ko da kun ƙazantar da wani abu mai kyau (tunanin, ulu ko siliki). Jama'a a cikin sani a Faski bayar da shawarar yin burodi soda don buge tabo mai a kan m tufafi. Ee, foda iri ɗaya ce zai iya tsaftace ruwan wanka yana aiki abubuwan al'ajabi yana haifar da tabon mai, kuma. Wannan hanyar tana ɗaukar ɗan haƙuri fiye da tsarin sabulun tasa, amma yana da tasiri kuma mafi aminci ga abubuwa masu laushi. (Lura: Za mu yi magana game da yin burodi soda, amma baby foda da masarar masara sun dace da madadin tun da dukkanin kayan foda guda uku za su yi aiki iri ɗaya na sha da ɗaga mai daga masana'anta.)

1. shafa foda

Ki kwantar da rigar ta yadda mugun tabon mai yana kallonki a ido. Yanzu, zuba tulin soda burodi daidai a samansa. (A wannan misali, yana da kyau, kodayake ba lallai ba ne, don wuce gona da iri.)

2. Dakata

yadda ake dakatar da pimples na dindindin

Bari soda burodi ya zauna a kan tufafin da aka lalata a cikin dare-ko na tsawon sa'o'i 24 don zama lafiya-kafin ka girgiza tudun foda. Ka tuna cewa kawai kuna cire abin da ya wuce gona da iri a wannan matakin, don haka babu buƙatar kurkura kowane soda burodi wanda har yanzu yana manne da masana'anta da zarar kun girgiza shi.

3. Wanke

A wanke tufafin daidai da umarnin kulawa-kuma tabbatar da yin amfani da abin da ya dace (watau wani abu mai laushi da laushi). Idan labarin ya bushe kawai kuma ba ku taɓa gwada kaddara ta hanyar wanke hannu ba, za ku iya kawo guntun foda kai tsaye zuwa ga busassun bushewa kamar yadda yake - kawai tabbatar da nuna yankin matsalar idan akwai wasu dabaru kamar su. don amfani a karshen su.

Yadda Ake Fitar Da Tabon Mai Da Busassun Shamfu

Labari mai dadi: Al'adar kayan kwalliyar ku na iya biya ta hanyoyi da yawa fiye da ɗaya. Maganar gaskiya, ba mu gwada wannan hack din kanmu ba, amma akwai wasu buzz akan intanet game da amfani da busassun shamfu don kawar da tabo mai a kan tufafi kuma sakamakon yana da ban sha'awa. Bugu da ƙari, tun da busassun shamfu shine kawai foda mai shayar da mai (duba sama), yana tsaye ga cewa wannan hanya, ladabi na Pool, zai yi aiki. Ga yadda tsarin ya lalace:

1. Magani

Fesa tabon (bushe) tare da adadin busassun shamfu. Za ku so ku yi amfani da isasshen kayan don ganin ginin foda a kan masana'anta.

2. Dakata

Bar busassun shamfu akan tabo na sa'o'i da yawa.

3. Goge da sake magani

Yin amfani da cokali na ƙarfe, a hankali zazzage sauran foda daga masana'anta. Sa'an nan kuma, shafa digo da yawa na ruwa mai wanke kwanon ruwa a cikin lallausan goge goge sannan a goge tabon a hankali, ta yadda za a yi amfani da sabulu a cikin masana'anta ba tare da lalata zaren ba.

4. Wanke

Wanke tufafin kamar yadda kuka saba, kuma ya kamata a maido da shi zuwa ga tsohon daraja - kawai ku tuna cewa bushewar iska har yanzu shine zaɓi mafi aminci idan kuna buƙatar sake zuwa wurin tabo.

LABARI: YADDA AKE WANKAN TUFAFIN HANNU (DAGA BRAS ZUWA CASHMERE & ABINDA YAKE TSAKANIN)

Naku Na Gobe