Aski Ga Dogayen Gashi, Wanda Ya dace da Duk Nau'in Gashi

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Hoto: 123rf.com




Dogon gashi sau da yawa ana ɗaukar wahalar sarrafawa. Hakanan, yana da wahala nemo aski wanda baya sa gashin gashin ku ya bambanta amma kuma kiyaye tsayin daka. Don haka, dogon gashi ya zama mai ban sha'awa ga mutane da yawa. Don samun sabon salo, mutanen da ke da dogon gashi sukan yanke tsayi kuma wani lokacin suna nadama.




Hoto: pexels.com



Idan kun kasance albarka da m dogon gashi , yi imani da mu sara ba ita ce kawai hanyar fita don duba daban ba. Akwai cuts daban-daban da zaku iya zaɓar, kuma wadannan cuts kuma sun dace da kowane nau'in gashi . Don haka, ko gashin gashin ku yana da kyau, wanda, matsakaici ko m, ɗayan waɗannan yanke zai zauna daidai da ku. Ga abin da za ku iya zaɓa don.


Hoto: pexels.com




daya. Dogon Gashi: Gishiri na gaba
biyu. Dogayen Yanke Gashi: Babu Sauran Yadudduka
3. Dogayen Yanke Gashi: Ƙarƙashin Ƙarshe
Hudu. Dogon Gashi: Gajeren Tsawon A Gaba
5. Dogon Gashi: Bounce Don Curls
6. Dogayen Yanke Gashi: Gefen Gefe
7. FAQs: Yanke Dogayen Gashi

1. Dogon Gashi: Gishiri na gaba

Hoto: 123rf.com


Wannan shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin kiyaye tsayin tsayi. Yi wasa tare da sashin gaba na gashi kuma zaɓi yanke gezage . Gishiri na iya dacewa da kowa, amma dole ne ku tuna da siffar fuskar ku da nau'in gashin ku. Hana waɗannan abubuwa guda biyu, idan kun shirya ƙara ɗan lemun tsami zuwa dogon gashin ku , za ku iya gwada gezage. Gishiri, lokacin girma, kuma ana iya sa su azaman gefen gefe, wanda shine wani kyan gani ga dogon gashi .


Pro Tukwici: Tare da gefuna na gaba, sa kayan ku a cikin a saman ba ko babban ponytail.



2. Dogayen Yanke Gashi: Babu Sauran Yadudduka

Hoto: pexels.com


Yadudduka suna ba da billa da girma zuwa gashi mai kauri. Amma idan ba ku da gashi mai kauri, yadudduka na iya faduwa. Cire yadudduka daga gashin, kuma don haka, kuna iya cire ɗan tsayi. Zaɓi aski madaidaiciya wanda ke ƙara kauri zuwa iyakar.


Pro Tukwici: Idan kana da gashi mai kauri , tafi don yadudduka waɗanda ke yaba siffar fuskar ku; kar a yi gajeru sosai a gaba .

3. Dogon Gashi: Karkataccen Karshe

Hoto: 123rf.com


Idan an albarkace ka da dogon gashi. ƙara wani rubutu a kasa. Hanyar aski da ake kira slicing yana aiki mafi kyau don wannan. Yankewa yana aiki da kyau akan gashi mai kauri yayin da yake ɗaukar nauyi ba tare da yin la'akari da tsayi ba amma yana ƙara motsi da rubutu zuwa yanayin gashi .


Nau'in Pro: Yi magana da mai gyaran gashi kuma ku je slicing gashi kawai a ƙasa don riƙe girma da tsayi.

4. Dogayen Yanke Gashi: Gajeren Tsawon A Gaba

Hoto: 123rf.com


Mutanen da ke da dogon gashi galibi ba sa son yin sulhu da tsawon gashi . Suna so su ci gaba da tsayi amma suna ƙara juzu'i don yanke ya zama daban. Ana iya yin hakan ta hanyar zuwa ga guntun sashe na gaba. Ba dole ba ne ya zama gajere sosai amma tsayi daban-daban fiye da sauran gashi. Yana ma'anar duka kallon.


Nau'in Pro: Ɗauki ɗan guntun ɓangaren gaba kuma ku murɗa shi kaɗan don ƙirƙirar raƙuman ruwa don ya bambanta.

5. Dogon Gashi: Bounce Don Curls

Hoto: 123rf.com

magungunan gida don dakatar da faduwar gashi nan da nan

Aski mai lanƙwasa yana da wahala, musamman idan kuna da tsayin gashi . Yana da wahala ga yanke don nunawa m gashi kuma ta haka ne, yadudduka suna aiki mafi kyau. Yayin ƙara billa zuwa gashi, yadudduka kuma suna sa gashi ya bambanta. Duk da haka, yadudduka suna buƙatar haɗuwa don kada su yi girma.


Nau'in Pro: Tattauna tare da mai gyaran gashin ku yadda ake sa kayan kwalliyar ku da zarar kun cimma yanke da ake so.

6. Dogayen Yanke Gashi: Gefen Gefe

Hoto: 123rf.com


Idan ba ku son yin wani abu mai ban mamaki kamar gaban bangs , Gefen gefe na iya zama madadin laushi. Gefen goge gashi ya canza kama ba tare da cire tsayin gashi ba. Wadannan da sauri girma daga; don haka salon su ya fi dacewa.


Nau'in Pro: Idan ba ku so gashi ya fadi a kan fuskar ku, kada ku ga gajeren gefuna amma ku ajiye su a tsakiyar tsayi.

FAQs: Yanke Dogayen Gashi

Hoto: pexels.com

Q. Yadda ake sarrafa tsagawar ƙarshen gashi a dogon gashi?

TO. Yana da mahimmanci don tafiya don gyarawa na yau da kullum. Zai kula da kowane m karshen, wanda zai iya haifar da tsaga . Tabbatar cewa mai gyaran gashin ku yana amfani da almakashi masu kaifi don yanke gashin ku. Ajiye gashin kan ku kamar yadda busassun bushewar suma ke haifar da tsaga. A gyara shi da zaran tsagawar ƙarshen ya bayyana; wannan na iya taimakawa wajen hana tsagawar ƙarshen.

Q. Menene mafi kyawun abin rufe fuska na gashi don kiyaye dogon gashi hydrated da m?

TO. Kowa abin rufe fuska gashi na gida tare da kwai gwaiduwa, madara da man zaitun a matsayin sinadaran da ke da kyau ga moisturization. Dogon gashi yakan yi bushewa da lalacewa a ƙasa ; don haka, abubuwan da ake amfani da su na hydrating suna kiyaye lafiyar jiki da kuma danshi. Dole ne ku kuma je don a gyaran gashi sau ɗaya a wata don sakamako mai dorewa.

Q. Shin yakamata a yanke gashi yayin girma?

TO. Yana iya zama mai ƙin yarda, amma yana da kyau a je don gyaran gashi na yau da kullun saboda zai taimaka wajen haɓaka gashi da sauri ta kawar da lalacewa gashi ƙare . Hakanan za ta ci gaba da tsagawar ƙarewa da ƙarancin ƙarewa a ƙarƙashin rajistan. Gashin yana ƙoƙarin yin nauyi a ƙasa, wanda yayi nauyi, yana haifar da shi faduwar gashi da karyewa . Gyara na yau da kullun zai magance waɗannan batutuwa.

Naku Na Gobe