Barbie Debuts Maya Angelou Doll don Bikin Gadonta

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

A cikin Hotunan da ke rakiyar, ɗan tsana, wanda aka yi shi da kamanni na Angelou, yana sanye da wata kyakkyawar riga mai ƙima tare da nannaɗen kai. Tsana kuma tana wasa fararen takalma da kayan adon zinare yayin da take riƙe da ɗan ƙaramin kwafi na tarihin rayuwar marubucin 1970, Nasan dalilin da yasa Tsuntsun Caged ke Waka .



A cewar Barbie's official website , Shirin Mata Masu Ƙarfafawa 'suna nuna godiya ga manyan jarumai na zamaninsu; mata masu jaruntaka waɗanda suka yi kasada, suka canza dokoki kuma suka share wa tsararraki na 'yan mata hanyar yin mafarki mafi girma fiye da kowane lokaci.' Baya ga Angelou, wanda ya kafa tarihi a matsayin mace Bakar fata ta farko da ta yi magana a bikin rantsar da shugaban Amurka, sauran ’yan tsana sun hada da Susan B. Anthony, Ella Fitzgerald, Rosa Parks, Florence Nightingale, Billie Jean King da Sally Ride.



A cikin sanarwar manema labaru, kamfanin ya ce, 'Barbie ya san cewa yara' abubuwan da suka faru a farkon yara suna tsara abin da suke tunanin zai yiwu, don haka yana da muhimmanci cewa duk 'yan mata ba wai kawai suna ganin kansu a cikin samfuri da abun ciki ba, har ma suna ganin abubuwan koyi masu ban sha'awa waɗanda suke da su. ku zo gabansu.'

Doll na Angelou shine $ 30 kowanne tare da iyaka biyu akan kowane mutum. Amma abin takaici, saboda yawan buƙata, a halin yanzu ana siyar da ɗan tsana a ko'ina a kan layi. Har yanzu, magoya baya suna da zaɓi na yin rajista don samun sanarwa daga Barbie.com lokacin da yar tsana ta dawo hannun jari.

Muna ci gaba da yatsu cewa wannan zai kasance ba da jimawa ba - tunda mutum ba zai taɓa samun ƴan tsana abin koyi da yawa a cikin tarin su ba.



Samun duk sabbin labaran fitattun mutane a aika kai tsaye zuwa akwatin saƙo naka ta dannawa nan .

amfanin ruwan dumi da zuma

LABARI: Regina King Yayi Tarihi A Matsayin Bakar Fata Na Farko Da Za a Haɗa a Bikin Fim na Venice

Naku Na Gobe