Gaske-gaskiya 8 Masu Kaifi game da Abota da Kuna Bukatar Ku sani

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Don Faɗakarwa cikin sauri Biyan kuɗi Yanzu Hypertrophic Cardiomyopathy: Cutar cututtuka, Dalili, Jiyya da Rigakafin Duba Samfura Don Faɗakarwa Cikin Gaggawa BADA Sanarwa Don Faɗakarwar Yau da kullun

Kawai A ciki

  • 6 Hrs da suka wuce Chaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan BikinChaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan Bikin
  • adg_65_100x83
  • 7 Hrs da suka wuce Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi! Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi!
  • 9 Hrs da suka wuce Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Fuskantar Farinka Tare Da Cewa Cewa Masu Cece -cece Na Musamman Na Gargajiya Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Fuskantar Farinka Tare Da Cewa Cewa Masu Cece -cece Na Musamman Na Gargajiya
  • 12 awanni da suka gabata Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021 Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021
Dole ne a kalla

Karka Rasa

Gida Dangantaka Bayan soyayya Bayan Soyayya oi-Prerna Aditi Ta Prerna aditi a ranar 25 ga Fabrairu, 2020

Kasancewar kawance ko abota, a wasu lokuta kana bukatar karban wasu 'yan maganganu masu zafi ka ci gaba domin ka kasance tare da aboki mai kauna da amana ko abokai.



Abokanmu ne muna haɓaka dangantaka ta kut da kut da waɗanda ba danginmu ba. Da alama babu wani a wannan duniyar da ba ya son jin ana ƙaunata, amma lokacin da kake tare da mutanen da ba daidai ba to ba za ka taɓa fuskantar hakan ba.



Don haka, mun zayyana wasu munanan abubuwa game da abota, wanda watakila ba ku sani ba. Gungura ƙasa don karanta su.

Aloe vera da girma gashi



Gaskiyar Magana 8 Game da Abota da Kuna Bukatar Ku sani

1. Cikakkiyar Abota Ba Ta Wuya

Ya wuce fiye da faɗin cewa mutane cikakke basu taɓa kasancewa ba sabili da haka, babu alaƙar da ba ta da aibi ko cikakke. Sanya ƙaƙƙarfan tsammani akan abokanka na iya ɗauka lahani ga abokantakar ku. Hakanan, zai fi kyau ka karɓi abokanka kamar yadda suke. Maimakon yin gunaguni game da kurakurai da ajizancin abokanka, da gaske za ku iya taimaka musu su zama mutanen kirki.

Tsararru

2. A Wani Lokaci, Za Ka Iya Jin An Bar Ka

Sarari yana da mahimmanci, kasancewa aboki ko dangantaka. Idan kai aboki ne na gaskiya, to ba za ka shiga sararin wani ba. Don haka, abokanka na iya samun wasu abokan da za su yi tare. Abin da za ku iya yi shi ne yarda da wannan gaskiyar kawai maimakon barin son zuciyarku ya sami mafi kyawunku. Hakanan, shi ko ita na iya kwanan wata. A irin wannan yanayin, kana iya jin cewa abokinka yana ba mutane fifiko. Saboda wannan, zaku iya haɓaka kishi amma sannan kuna buƙatar mutunta sararin kansu maimakon jin rashin tsaro.

Tsararru

3. Za'a Iya samun Rikice-rikice A Cikin Abokantaka

Kamar alaƙa, abota ba kamar tafiya a cikin lambun wardi ba. Babu irin wannan abota wanda yake cikakke kuma ba'a shafe shi daga rikice-rikice ba. Za a iya samun lokuta, lokacin da wataƙila ba ku yarda da juna ba. Kuna iya jin haushi da damuwa akan abokanka amma sannan kuna buƙatar koyon cewa babu ɗan adam kamili. Maimakon ƙoƙarin canza abokanka, zaka iya taimaka musu su haɓaka sabon da mafi kyaun hangen nesa game da rayuwa. Abinda yafi mahimmanci a cikin abota shine yadda kuka yarda da junan ku.



ayurvedic man don asarar gashi
Tsararru

4. Ba Kowa Ne Yake Son Zama Har Abada ba

Zaka hadu da mutane da yawa a rayuwar ka ka kulla abota da su. Amma wannan ba yana nufin ana nufin su kasance har abada ba. A wasu lokuta abubuwa na iya tafiya ta hanyar da ba zato ba tsammani ko ba za ku ji daɗin kasancewa tare da abokanka ba. A sakamakon haka, abotarku na iya kaiwa ƙarshe. A irin wannan halin, kuka saboda rabuwar abokantaka ba hikima ba ce da za a yi. A wannan yanayin, dole ne ku girmama zaɓin wasu mutane.

yadda ake cire baƙar fata alamomi
Tsararru

5. Samun Tawaga Bai Wajaba

Hanyoyin sada zumunta sun sa mun yarda cewa mutanen da ke kewaye da mu suna rayuwa cikakke. Babu wanda yake son raba ajizancin sa da kowa kuma saboda haka, abin da muke gani shine fasalin rayuwar wasu. Wataƙila kun ga mutane suna sanya hotuna tare da abokansu a ƙarƙashin taken 'ƙungiyar ƙwallo'. Ganin waɗannan hotunan, kuna so ku sami abokanka na da'ira inda duk kuke dacewa da juna. Amma to ya kamata ku fahimci cewa samun tawaga ba lallai bane. Zaka iya rayuwarka cikin farin ciki koda kana da aboki ko biyu.

Zai fi kyau a sami ƙaɗan amintattun abokai maimakon a sami ƙungiyoyin abokai marasa haɗin gwiwa da na ƙarya.

Tsararru

6. Bazaka Iya Ganin Juna Ba Shekaru

Akwai mutane da yawa waɗanda ba su da juna a zahiri amma suna da alaƙa da motsin rai. Yin abota da wani ba yana nufin zaku ga juna koyaushe ba sannan kuma. Akwai lokuta, lokacin da baza ku iya saduwa da abokanka ba tsawon shekaru saboda karatu, matsalolin da suka shafi iyali ko wuraren aikinku. Wannan baya nufin basu damu da ku ba. A irin wannan yanayi, maimakon zargin juna akan rashin nunawa da kuma yin zaton cewa abota ta karya ce, za ku iya ci gaba da abotarku.

ayurvedic magunguna na gida don asarar gashi
Tsararru

7. Ba Duk Abokai Ne Masu Tallafawa Da Kulawa ba

Idan kuna tunanin duk mutumin da kuka haɗu a cikin makarantar ku ko kwaleji aboki ne mai tallafi to kuna iya kuskure. Da kyau, akwai wasu abokai waɗanda ba za su taɓa damuwa da zaɓinku ba, balle su taimaka muku a lokacin wahala. Waɗannan abokai za su zubar da ƙimar ku ta yanayin haɗarin su. A irin wannan yanayi, zai fi kyau ka damu da farin cikin ka kuma saka lokacinka da motsin zuciyar ka cikin ma'amala mai ma'ana.

Tsararru

8. Kina Iya Samun Haɗin Kanku Har Abada

Ba za ku iya kula da ƙawancenku ɗaya da kowane aboki a tsawon rayuwarku ba. Yayin da kuka girma kuma kuka manyanta, kuna iya neman wasu mutane masu ma'ana maimakon waɗancan abokai masu gulma. Ko ba za ku ji daɗin yin magana game da abu ɗaya kamar yadda kuka yi a lokacin yarinku ba ko a lokacin kwanakin karatunku ba. Zaɓukanku na iya bambanta kuma wataƙila ba ku da kusanci irin na da.

Ya kamata ku fahimci cewa rayuwa ba ta da tabbas kuma mutanen da suke son zama a cikin rayuwarku, tabbas za su sami hanyar da za su zauna tare da ku. Ba lallai bane ku shaku da ra'ayin samun cikakkiyar abota. Kada ku kirga shekaru, maimakon haka ku duba ingancin abotarku. Ee, tabbas za ku sake gina wasu tunanin da za ku so har abada.

Naku Na Gobe