Halin Scorpio: Duk abin da kuke Bukatar Ku sani

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Scorpio yana iya zama mafi rashin fahimtar alamar zodiac. An ɗaure tare da Gemini don babban alamar kowa yana son ƙi, Scorpios-wanda aka haifa Oktoba 23 zuwa Nuwamba 22 - suna da suna don kasancewa mai ɓoyewa sosai don haka ya wuce tsoratarwa. Kuma bari mu zama na gaske, Scorpios, ku ƙananan maɓalli suna son wannan game da kanku! Abokinka na Scorpio yana kiyaye Instagram ta sirri da rayuwarta ta sirri a kulle. Kuma a cikin al'adar da ta damu da yawan rabawa, rashin bayyanar da shi kawai yana ƙara wa Scorpio makirci. Amma da gaske asiri game da ƙayyadaddun alamar ruwa na jarirai shine cewa ba su da wuyar karantawa kamar yadda kowa ya yi tunanin su. Idan ka tambayi Scorpio don buɗewa, ba za su yi tunani sau biyu ba kafin ɗaukar ransu. Kawai yawanci ba wanda ya tambaya! Don haka bari mu zurfafa zurfafa cikin zurfin halin Scorpio.



Alamar rana ku:

Scorpio.



Abun ku:

Ruwa. Alamomin ruwa ( Ciwon daji , Scorpio da Pisces ) motsin zuciyar su ne ke motsa su. Mai da hankali kan haɓaka haɗin gwiwa da kuma girmama ingantattun ji, alamun ruwa suna bin hanjinsu lokacin da suka yanke shawara. Wannan ya ce, alamun ruwa guda uku suna zaune da kansu ta hanyoyi daban-daban. Idan Ciwon daji kogi ne mai gudana kuma Pisces shine babban teku, to Scorpio shine tsayayye, tafkin zurfi. Suna kwantar da hankali har hadari.

magunguna na halitta don girma gashi

Yanayin ku:

Kafaffen Kafaffen alamun suna jinkirin (da wuya) don canzawa. Dukan waɗanda aka haife su a lokacin tsayin yanayi-ko faɗuwar Scorpio ne, sanyin Aquarius hunturu, bazarar Taurus mai laushi ko lokacin rani na Leo - ƙayyadaddun alamun suna darajar kwanciyar hankali da aminci. Kuna iya dogaro da su koyaushe don tunawa da ranar haihuwar ku, kawai kar ku canza shirye-shiryen brunch tare da su a cikin minti na ƙarshe! Waɗannan mutane suna da halaye masu ban sha'awa da yawa amma tafiya tare da kwarara ba ɗaya daga cikinsu ba.

Duniyar ku mai mulki:

Mars Mars ita ce duniyar aiki, iko da motsi. Yana bayyana sha'awarmu da sha'awarmu. Mars shine abin da muke shirye muyi yaƙi don! Kasancewa da Mars ke mulkin Scorpios ya sa Scorpios ya ƙudurta, mai kuzari da kuma yankewa lokaci-lokaci don cimma burinsu. Ko yaudarar masoyi ko cin nasara a jayayya, Mars yana samun abin da yake so. A zamanin yau, Scorpios kuma sun kasance suna da alaƙa da Pluto, duniyar canjin rayuwa. Wannan yana magana ga zurfinsu da niyyar su shiga abokai da ƙaunatattun tafiye-tafiye zuwa wuri mai duhu. Babu haƙuri don ƙaramin magana lokacin da Scorpio ke kusa.



Alamar ku:

Kunama. (Wani lokaci kuma, maciji da mikiya). Kunama su ne hadaddun halittu waɗanda aka fi mayar da hankali kan rayuwa. Ko da yake suna iya kasancewa cikin farin ciki da farin ciki kuma suna da kariya sosai, da zarar an tsokane su, ba sa jinkirin bugewa. Haushin su ya yi tsanani ya hargitsa naushi. Wannan ingancin gaske yana nunawa a cikin jin daɗin Scorpio wanda yawanci ya bushe da cizo. Kalaman nasu sun yanke kai tsaye kuma ba don raunanan zuciya ba ne!

Mantra na kalma ɗaya:

Saki (Duba: Zodiac mantras ga kowane alama ). Scorpios iya ka rike baki har abada . Kuma musamman idan ba su da cibiyar sadarwa mai ƙarfi, za su iya barin wannan shafin bincike na damuwa ko raunin zuciya a buɗe a bango har abada ba tare da magance shi ba. Yana da kyau a gare su su saki raɗaɗin su ta hanyoyi masu ma'ana kamar aikin jarida, motsa jiki ko kuma kawai yin kuka mai kyau, dogon lokaci.

Mafi kyawun halayen Scorpio:

Kamar yadda aka ambata, Scorpios masu aminci AF ne kuma abokai mafi ban mamaki. Saboda suna daraja sahihanci fiye da komai, koyaushe suna da jerin sunayen mutane masu ban sha'awa da ke kewaye da su kuma sune mafi kyawun tsara jerin baƙo don ƙungiyoyi. Domin suna daraja abokansu da waɗanda suke ƙauna kawai don kasancewarsu, suna ƙirƙirar wurare inda kowa zai iya shakatawa kuma ya kasance da kansa. Scorpios kuma su ne manyan masu fara'a na da'irar ciki kuma koyaushe suna yaƙi don abin da suka yi imani. Ko da ya ɗauki lokaci mai tsawo, Scorpios koyaushe yana samun abin da suke so.



Mafi kyawun halayen Scorpio:

Scorpios yana ƙin canji. Kuma ko da yake wannan yana aiki a cikin yardarsu idan ana batun gina dangantaka mai kyau da kwanciyar hankali na aiki, za su iya zama gurgunta lokacin da wani abu bai tafi hanyarsu ba. Scorpios suna so su zama mafi kyawun nau'in freaks na sarrafawa (waɗanda koyaushe suke cikin daidai kuma ba su taɓa yin tsayin daka ba akan yatsan wani) amma wani lokacin suna iya fitowa a matsayin masu ɓarna ko masu rauni lokacin da basu sami abin da suke so ba. Scorpios sun ƙi yarda da shan kashi.

Mafi kyawun Sana'o'i:

Duk da iskar su mai ban mamaki, ko watakila saboda shi, Scorpios shugabannin halitta ne. Suna godiya da wuraren aiki inda ake daraja su don kusan ɗabi'ar aikinsu na masochistic kuma suna ba da damammaki da yawa don haskakawa. Ko da yake suna iya kama Kamar yadda suke son zama a cikin harsashi mai kariya, kada ku sanya Scorpio a kusurwa. Ko yana aiki a cikin zane-zane, fasaha ko ma kuɗi, Scorpios suna son bincika yankin da ba a bayyana ba kuma suna da ayyukan da ba su da sauƙin taƙaita abubuwan sha na Sa'a Happy. Scorpios ƙwararrun ƴan ƙirƙira ne kuma suna son gudummawar su ta sami tasiri mai dorewa.

yadda ake cire bubblegum daga gashi

A matsayin aboki:

Scorpios sune BFF na kowa da kowa. Ba sa yin dangantaka ta zahiri, don haka idan kun kasance abokai tare da Scorpio, ba abu ne na yau da kullun ba; su ne abokin hulɗarka na gaggawa. Scorpios tabbas masu tsarawa ne kuma koyaushe suna tunanin gaba game da ranar haihuwa da abubuwan da suka faru, aika gayyata don kide-kide da kuma gano shafin a brunch. Suna kuma son zama abokantaka da kowane irin mutane domin su iya faɗaɗa ra'ayinsu na duniya kuma su sami sabbin gogewa.

A matsayin iyaye:

Kodayake Scorpios na iya zama freaks masu sarrafawa, suna da yawa masu budaddiyar zuciya a matsayin iyaye kuma ba sa son renon 'ya'yansu da dokoki masu wuya da sauri. Suna son ’ya’yansu su kasance masu gaskiya da buɗaɗɗen hankali kamar yadda suke! Scorpios suna ɗaukar tarbiyya da mahimmanci kuma ko da yake suna son yaransu su bunƙasa kuma su sami 'yanci, wannan ya zo ne da asarar yaran su da gaske don sanin su da kyau. Iyaye na Scorpio sau da yawa ba sa buɗe duk duniyarsu ta labaran rayuwa da abubuwan sha'awar 'ya'yansu har sai daga baya a rayuwa.

A matsayin abokin tarayya:

Dangantaka shine yankin kwanciyar hankali na Scorpio. Ko da yake suna iya zama sarauniyar kankara a kan tituna, su masu laushi ne na gaskiya lokacin da suke tare da boo. Ba nau'in da zai ba kowa hankali ba, idan kuna tare da Scorpio, suna da cikakke zaba ku kuma koyaushe kuna tafiya da nisan mil don faranta muku rai. Kiran waya don dubawa, kyautai kawai saboda da kulawa da hankali ga kowane buƙatunku duk wani ɓangare ne na yarjejeniyar. Dangantaka kuma shine yadda Scorpios ke shiga cikin ɓangarorin cikin gida kuma ba su son kome fiye da dafa abinci dalla-dalla da ke biye da su a kan kujera tare da ƙauna. Scorpios sun sadaukar da wani laifi. Da zarar kun kasance tare, yana ɗaukar su da yawa don barin dangantakar, ko da a bayyane yake cewa abubuwa ba za su taɓa warwarewa ba. Suna shirye su je iyakar duniya—da kuma shekarun jinyar ma’aurata—don daidaita al’amura.

Sifofin sirri ba wanda ya gane:

An san su da cizon su, mutane sukan manta cewa Scorpios yana da ɗanɗano mai daɗi. Ko kiɗa ne, cin abinci mai kyau ko kayan ado na gida, Scorpios koyaushe suna kan saman sabbin abubuwan da ke faruwa kuma koyaushe suna da shawarwari game da inda za ku je, abin da za ku saurare da kuma inda za ku sayi babban kujera mai araha amma mai araha. Bugu da ƙari, dalilin da ya sa ba kowa ya san game da babban ilimin fasaha da al'adu na Scorpio shine cewa babu wanda ya tambaya. Amma ba za ku taɓa yin baƙin ciki da shawarwarin ƙwararrun su don cin zarafi na Netflix na gaba ba.

LABARI: Shahararrun Scorpios 20 waɗanda Duk kuna iya danganta su

yadda za a iya cire pimples

Naku Na Gobe