Kalli wannan tsohon, '60s falo yana fuskantar canji na zamani

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Ƙungiyarmu ta sadaukar da kai don nemo da ba ku ƙarin bayani game da samfurori da ma'amaloli da muke so. Idan kuna son su kuma ku yanke shawarar siye ta hanyoyin haɗin da ke ƙasa, ƙila mu sami kwamiti. Farashin farashi da samuwa suna ƙarƙashin canzawa.



A cikin jerin $ 1K Dream Room , mai masaukin baki Will Taylor yana amfani da ƙaramin kasafin kuɗi na $ 1,000 don juya sararin samaniya a cikin ɗakunan mafarki. .



A cikin wannan episode na Dakin Mafarki $1K , Will Taylor na Bright Bazaar yana kan aikin sabunta dakin Saratu wanda ba a sabunta shi ba tun shekarun 1960. Me yasa, tabbas kuna mamaki? Domin a baya gidan kakaninta ne . Yayin da Apartment yana da ƙasusuwa masu kyau, kayan kafet da kayan adon sun cika kwanan wata. Tabbas Taylor ya yanke masa aikin sa.

Sarah tana son ƙarin rawar wasa don ɗakin tare da m, launuka masu haske. Tare da yini ɗaya kawai da kasafin kuɗi na $1,000, Taylor ya fara aiki gaba ɗaya yana sake fasalin sararin samaniya.

Saratu falo kafin sabuntawa.



Tare da sabon gashi na farin fenti (da wasu bangon lafazin launuka masu launi!), Gidan Saratu ya fi haske kuma ya fi ƙuruciya. Lokacin da Taylor ya ƙara wani kujera mai launin toka na zamani zuwa sararin samaniya, ɗakin ya fara jin sabon salo.

Dakin Sarah bayan gyarawa.

Don ganin cikakken gyare-gyaren dakin Saratu, kalli cikakken bidiyon da ke sama. Kuma don siyayya da duk kayan daki, kayan ado da kayan haɗi daga kayan gyara, duba jerin samfuran da aka yi amfani da su a ƙasa.



Siyayya da kayan daki da kayan ado na wannan ɗakin kwana:

Credit: Ladabi na alamomi

    Cohasset Tsoma Fitilar Teburin yumbu , $33 (Asali. $55) Matashin Rubutu Na Zamani , $17.99 (Asali. $18.99) Fitilar bene na Neon na zamani , $29.40 (Asali. $49) Madubin Bevel Mafi Kyau , $99.95 Teburin Kofi na TOFTERYD , $199 Watercolor Vase , $19.99 (Asali. $29.99)

Idan kuna son wannan labarin, karanta game da shi wannan ɗakin kwana na Brooklyn yana tafiya daga ɗorewa zuwa ban mamaki a rana ɗaya .

Naku Na Gobe