
Kawai A ciki
-
Chaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan Bikin
-
-
Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi!
-
Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Fuskantar Farinka Tare Da Cewa Cewa Masu Cece -cece Na Musamman Na Gargajiya
-
Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021
Karka Rasa
-
IPL 2021: Ya yi aiki a kan batana bayan an manta da shi a cikin gwanjo na 2018, in ji Harshal Patel
-
Za a sallami Sharad Pawar daga asibiti cikin kwanaki 2
-
Faduwar Farashin Zinare Ba Da Damuwa Ga NBFCs ba, Bankuna Suna Bukatar Su Kiyaye
-
Lia'idodin AGR Da Latestaukar Hanya mafi Girma na Iya Shafar Sashin Telecom
-
Gudi Padwa 2021: Madhuri Dixit tana Tunawa da Yin Biki mai Albarka Tare da Iyalinta
-
Littattafan Mahindra Thar Sun Tsallake Dutsen Mile Dubu Hamsin A Cikin Watanni Shida
-
Sakamakon Sakamakon Policeansanda na CSBC Bihar na ablearshe na 2021 Ya Bayyana
-
Mafi kyawun wurare 10 don Ziyara A Maharashtra A watan Afrilu
Akwai samfuran ban mamaki tare da bangon launuka masu ban sha'awa waɗanda ake samu a kasuwa kuma mafi yawan waɗanda ake nema koyaushe suna da ɗan nauyi a aljihun. Shin duk ba ku yarda ba, mata?
Da kyau, zaku iya samun nau'ikan iri ɗaya cikin farashi mai rahusa amma kuna buƙatar kasancewa mai hankali sosai saboda akwai samfuran samfura da yawa a kasuwa.

Abubuwan sunadarai da gubar da ke cikin samfura masu samfuri suna da yawa kuma suna iya haifar da duhun lebe, canza launi, lebe bushe, da dai sauransu Don haka, ko dai ku tafi samfurin mai tsada kuma mai kyau ko kuma kuyi kanku ta hanyar amfani da wasu sinadarai waɗanda suke akwai a dakin girkin ka.
Haka ne, kun ji daidai, daidai daga kicin ɗinku! Yin kwalliyar kwalliya na gida abin birgewa ne saboda zaku iya yin launukanku na musamman kuma ku tara kuɗi da yawa.
Don haka, a yau, za mu koya muku hanya mai sauƙi, mai tsada, mara sinadarai don yin lipstick a gida. Wannan girke-girke na yau da kullun zai ƙirƙiri lipstick mai haske, mai santsi wanda yake da kariya da kuma danshi.
Babu matsala ayi amfani da shi, kasancewar abubuwan da zamuyi amfani dasu duk na halitta ne, don haka kuna iya amfani da shi akan ku lebe da fata kuma. Bari muga yadda akeyi yanzu, yakamata muyi?
abincin dare dare girke-girke
1. Abubuwan da ake Bukata:
Abubuwan haɗin yau da kullun waɗanda ake buƙata don yin kwalliyar kwalliya ta asali sune kamar haka:
Butter (zaka iya amfani da man shanu, almond, mangoro ko avocado) - cokali 1

Beeswax ko beeswax beads - 1 karamin cokali
Mai (almond, jojoba, man zaitun maras tsami) - 1 cokali
Kwano mai ma'adanin microwave
Babu komai a cikin chapstick ko tubes na lipstick, ko ƙaramin tukunyar kwalliya (tare da murfi mai tsaro)
2. Samun Wasu Launuka:
Ba lallai bane ku je ko'ina don samun launin da kuka fi so. Kawai shiga cikin ɗakin girki daidai kuma zaku yi mamakin sanin cewa kyawawan abubuwan ban mamaki waɗanda suke cikin ɗakunan girkinku na iya ba ku inuwar madaidaiciyar lebe. Kasance jajaye, lemo, rawaya, ruwan hoda, da sauransu.
mafi kyau gauraye irin karnuka
• Gorgeous reds da ruwan hoda inuwa:
Zaka iya samun wannan inuwar ta taimakon beetroot foda ko kwakwalwan beetroot.
• Inuwa mai launin ruwan kasa:
Domin samun wannan launi, garin kirfa zai yi abin wayo.
• Inuwa mai duhu da zurfin ruwan kasa:
Samun wannan inuwar daga garin koko mai dadi.
• Sautunan tagulla:
Kayanmu na yau da kullun (turmeric) zasuyi sihirinsa.
Lura: Tunda wannan samfurin duk na halitta ne, duk launukan zasu kasance masu taushi da na ƙasa.
yadda ake kara karfin jiki da karfin jiki
3. Hada shi duka:
A cikin kwano mai ƙarancin microwave, haɗi dukkan abubuwan da muka ambata a sama, banda launuka.
Atara wannan cakuda a cikin microwave ɗinku na tazara ta 30.
Dakatar da bincika tsakanin kowane zagaye kuma duba idan abubuwan da ke cikin sun narke ko a'a. Da zarar dukkan abubuwan da ke ciki sun narke, cire kwano daga cikin microwave ɗin sai a motsa shi yadda ya kamata.
Idan bakada microwave, to zaka iya amfani da hanyar tukunyar jirgi mai sau biyu.
• Takeauki kwanon rufi mai kauri da babba sai a ƙara matakin ruwa cm 5 a ciki sannan a dumama shi.
• Sanya dukkan abubuwan hadin, banda launi, a cikin karamin jirgi kuma a hankali sanya shi a cikin babban jirgin.
• Yanzu, motsawa kuma ku haɗa abubuwan haɗin, yayin da jirgin ruwan yana kan mai ƙonawa. Tabbatar kun gauraya su da kyau.
Yanzu, zaku iya ɗaukar launinku kuma ya danganta da yadda kuke son inuwar, ƙara 1/4 zuwa 1 / 8th cokali a cikin cakuɗin. Don farawa, ƙara ƙaramin launi, haɗi ku dama sannan kuma ku duba. Yi maimaita wannan sau kaɗan har sai kun sami launin da kuke so.
Lipstick dinka a Shirye yake:
Kafin cakuɗin ku ya huce, zuba shi a cikin kwandon da ba komai a ciki ko cikin bututun da ba komai. Bar lipstick na dare kuma tabbatar cewa an kulla shi da kyau tare da murfi. Bar lipstick na dare don ta huce kuma ta taurara.
Washegari, zaku sami kayan kwalliyar kwalliyarku na gida. Ba za ku taɓa gundura ba, kamar yadda zaku iya yin inuwarku kowace rana.
Don haka, mata, can ku tafi. Shin ba sauki bane? Don haka, launi waɗancan abubuwa tare da wannan duk girke-girke na gida na ɗabi'a. Cigaba da gwadawa kuma tabbas zakuyi soyayya.