Haɗu da Alamomin Zodiac Mafi Tsara 3 (Wannan Ya Wuce Haɗin Launi)

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

A cikin kwanakin (yanzu kamar mafarki) da muka yi aiki a ofis, shirinmu na buɗe bene ya bayyana wani abu mai ban mamaki: An shirya abokin aikina; ban kasance ba. Monitor dinta ta kwanta akan tarkacen littafai masu launi. Nawa, wanda aka kama a cikin gidan yanar gizo na maɗaukakin ƙura, ya kasance wurin hutawa don rubutattun bayanai masu mannewa da tsofaffin zane. Fayilolin da ke kan tebur ɗinta suna zaune a cikin manyan fayiloli masu lakabi da ke gefen gefen allon ta. Tebuna na yana dauke da tarin tsoffin hotunan kariyar kwamfuta, zane-zanen labari da abincin abinci na meme. Kwatankwacin da aka yi min ya sa ni tambayar dalilin da ya sa na kasance cikin rudani, kuma idan akwai wani ko wani abu da zan iya zarge ni game da rudani na. Shiga, astrology: jagorarmu na farko ga yanayin ɗan adam. Wato, dalilin da ya sa wasun mu ke sha'awar tsare-tsaren matakai da yawa yayin da wasu ba za su iya gani ba. A ƙasa, alamomin zodiac guda uku da aka tsara da kuma dalilin da yasa suke da ƙwarewa wajen kiyaye shi tare.



(Zab: Halayen taurarinku sun ƙunshi jikuna goma sha biyu na sama, ba alamar rana kaɗai ba. Don gano ɗaukacin hoton duniyarku, duba hoton ku. jadawalin haihuwa .)



daban-daban na yoga asanas da fa'idodin su

Virgo (Agusta 23 - Satumba 22): Mai Taimako

Budurwa sau da yawa ana jefawa azaman mai ɗaukar nauyin sarrafa zodiac, amma ba kusan haka ba ne. A zuciya, Virgo ta himmatu don taimaka wa wasu. Suna tweaking girke-girke na lemun tsami don sa ya fi dacewa da lafiya, gyara wasiƙar murfin ku da sake tsara kayan aikin ku don ba da damar samun ingantaccen kuzari. Alamun duniya suna tambaya har abada, Ta yaya zan iya inganta wannan? Kuma idan ya zo ga tsari, daki-daki-daidaitacceVirgo mai damuwa ya san katakon katako koyaushe zai iya zama mafi tsabta kuma mafi kyawun rubutun hannu. Jagorar Mercury, alamar koyan koyo, tunani da musayar ra'ayi, Virgos sun yi tunani mai zurfi ta kowane sakamako mai yiwuwa na zamaninsu. Tattaunawar tasu ta cikin tsere tana da kwanciyar hankali ta hanyar kayan da aka tsara da kuma cikakkun jerin abubuwan yi na nahawu. (Kuma ba za ku iya kwance a cikin yoga ba idan ba ku tsara shi ba, daidai?)

Capricorn (Dec 22 - Jan 19): Mai nasara

Mamaki! Wata alamar ƙasa tana saman jerin ribobi na ƙungiyoyi. Inganci shine sunan wasan tare da Capricorn , kuma sun san nasara tana farawa da babban tsari. Me yasa ɓata lokacin bacci lokacin da zaku iya tashi da ƙarfe 5 na safe, ku busa smoothie ɗin karin kumallo (mai yawan kafeyin) kuma ku saurari fasfo ɗin labarai masu fa'ida? Sarrafa Saturn, babban ladabtarwa na duniya, Cap yana haskakawa lokacin gina tsarin, tsarin lokaci da ƙa'idodi marasa kunya. Wurare masu banƙyama da akwatunan saƙo mai cike da cunkoson jama'a suna barazanar rage gudun gudun hijirar Capricorn zuwa ga burinsu. Lokacin da ya zo don cimma burinsu mafi girma, winging ba zaɓi ba ne (amma akwai ko da yaushe daki don jin kunya na Cap's kai tsaye a hanya). Burrito bowls da aka shirya abinci, kowa?

Pisces (Fabrairu 19 - Maris 20): Tausayi

A matsayin masu yin mafarki na zodiac, yana iya zama abin mamaki don gani Pisces daga cikin manyan manyan fayilolin safa da masu sha'awar rubutu. Amma waɗannan alamun ruwa suna da tausayi, ma'ana suna da matukar damuwa ga canje-canje a cikin yanayin su. Lokacin da 'yan'uwansu suka yi jayayya a kan rigar da aka sace, Pisces suna jin tashin hankali a cikin ɗakin kuma a cikin kansu sa'o'i bayan yakin ya watse. Don haka lokacin da kewayen su ya cika (duba: hasumiya na jita-jita da ke rataye a cikin tafki), Pisces mai hankali yana jin kunyar zuci. A matsayin ɗaya daga cikin alamun masu canzawa guda huɗu, Pisces koyaushe yana motsawa kuma yana canzawa. Ka yi la'akari da su a matsayin ruwa mai gudana wanda ke canzawa don dacewa da kunkuntar rafi ko babban teku da yake ciki. Pisces na buƙatar tsari don dakatar da kansu daga zubewa daga kowane bangare. Ƙungiya ba hanya ce ta kafa ayyuka na yau da kullun ko saita maƙasudi ba, amma a matsayin aikin da ya zama dole don Pisces don share hankalinsu da fitar da numfashi.



LABARI: Kawo Bidiyon Ido: Waɗannan su ne 3 Mafi Girma Alamu a cikin Zodiac

Naku Na Gobe