Sabuwar Doc ta HBO mai ban tsoro Zai sa ku yi tunani sau biyu game da ɗaukar Gwajin Mutum

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Kuna iya yin tunani sau biyu kafin ku ɗauki wannan tambayar ta mutumtaka a hutun abincin rana na gaba.

HBO Max kuma CNN sun haɗa kai don sabon takardun shaida ake kira Persona: Gaskiyar Duhu Bayan Gwajin Mutum, wanda zai binciki tarihin Ƙimar ɗabi'ar Myers-Briggs kuma bincika yadda ya zama kayan aiki mai yuwuwar haɗari. An yi sa'a ga magoya baya, mun riga mun sami tirela-kuma yana sa mu yi tambaya game da kowane gwajin hali da muka taɓa ɗauka.



A cewar HBO latsa saki , Mutum 'Bincike labarin asalin da ba zato ba tsammani na babban damuwa na Amurka game da gwajin hali, yana buɗe tarihin mai ban sha'awa a bayan shahararren Myers-Briggs Nau'in Nuni, yayin da yake tayar da tambayoyi na ɗabi'a da kuma nuna yadda wasu gwaje-gwajen hali na iya yin illa fiye da mai kyau-kamar tasiri a kan layi na saduwa da matches ko tsammanin aiki. Wannan shirin buɗe ido yana bayyana manyan hanyoyin da ra'ayoyi game da mutuntaka suka tsara al'ummarmu.'

Ga wadanda ba su da masaniya da shahararren gwajin hali, Katharine Cook Briggs da 'yarta Isabel Briggs Myers ne suka kirkiro shi a cikin shekarun 1940. Tambayoyin, wanda ke rarraba mutane zuwa ɗaya daga cikin nau'ikan halaye goma sha shida, an ƙirƙira su ne don taimaka wa mutane su fahimci halayensu da abubuwan da suke so. Amma bayan lokaci, gwajin ya samo asali zuwa kayan aiki mai ƙarfi wanda a zahiri ya siffata bangarori da yawa na rayuwar mutane.



Mutum , wanda Merve Emre ya yi wahayi The Personality Brokers, Tim Travers Hawkins ne ya jagoranci shi (wanda aka fi sani da XY Chelsea ).

Sabuwar dokar ta buga HBO Max a ranar 4 ga Maris.

Ana son a aika manyan fina-finai da nunin HBO kai tsaye zuwa akwatin saƙo naka? Danna nan .



libra mace leo man

LABARI: Netflix's 'Rikicin Zamantakewa' Yana Fada Jama'a Gabaɗaya - Anan Me yasa Ya Kamata A Kula da Iyaye

Naku Na Gobe