Ra'ayoyin Kwanan Rana 26 (Waɗanda ba su haɗa da zuwa fina-finai ba)

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Rana ce ta bazara lokacin da kuka fara shirye-shiryen yin fikinik a wurin shakatawa tare da abokin tarayya. Kun zabo madaidaicin wuri a kan tudu mai ciyawa, kuma kuna da bargo ja-da-fari don shimfidawa da yalwar jalapeño hummus da sandwiches na kaji don abun ciye-ciye. Amma, daga babu inda, hadari gajimare ya birkice kuma fatanku na ranar soyayya a waje ya fara raguwa yayin da ruwan sama ya fara fadowa.

Koyaya, shirye-shiryenku na kwanan wata mai ban mamaki ba lallai ba ne a wanke su da yanayin. Don tabbatar da shi, a nan akwai ra'ayoyin kwanan rana 26 don taimakawa ƙarfafa bege lokacin da tsinkaya mai ban tsoro ke barazana ga damar soyayya.



LABARI: Ra'ayoyin Kwanan Dare 34 don Ma'aurata waɗanda ba su haɗa da Netflix da Chill



Idan kuna son zama a…

1. Ku dafa sabon girke-girke tare

Ko kun kasance ƙungiyar tambarin ɗakin dafa abinci ko jimillar novice na dafa abinci, yin bulala tare na iya zama ƙwarewar haɗin kai. Jawo wannan girke-girke na farin kabeji gnocchi na gida da kuke son gwadawa kuma ku dogara ga zama masu dafa abinci na rana. Ku kula, Ina and Jeffrey.

2. Gina matuƙar matashin kai da bargo

Matsa cikin ɗanku na ciki kuma haɓaka sesh ɗin ku na Netflix ta hanyar kallon sa'o'i na Ofishin daga ta'aziyyar wani supercool kagara. Da gaske. Wannan hanyar Michael Scott-wanda aka yarda da bingeing wasan kwaikwayon da kuka fi so zai iya zama mafi girma a matakin gaba yanzu da cewa kun kasance babban mutum wanda ya fahimci tef ɗin Scotch ba za a iya tsammanin ya sami takardar gado zuwa rufi ba. Hanya mafi kyau don gina katanga ita ce a cire matattafan daga kujera don amfani da su azaman bango sannan kuma zana takarda a saman saman don rufin. Cika ciki tare da matashin kai mai laushi da taushi kuma ku shakata!

wasan ra'ayoyin ranar ruwan sama Hotunan Westend61/Getty

3. Kashe wasannin allo

Babu wani abu mai ban sha'awa game da zagaye na gefen kujerun ku Jenga ko yunƙurin yaudarar juna ta hanyar wasan yanke Ma'ana , Keɓaɓɓu ko Jirgin yaki . Kuna iya mamakin yadda abin farin ciki zai iya zama don samun gasa ruwan 'ya'yan itacen ku.



4. Ƙirƙirar ruwan inabi da cuku dandanawa

Ba dole ba ne ku kuskura zuwa gonar inabinsa ko mashaya ruwan inabi mai kyau don jin daɗin cuku da haɗin giya. Maimaita gogewar a gida ta ɗauko ƴan ruwan inabi da ba ku taɓa gwadawa ba, kamar waccan kwalbar Cotes du Rhône mai araha gabaɗaya, sannan kuma ta hanyar wani kantin kayan abinci ko ma babban kanti na gida don wasu cuku. Kada ku damu da kasancewa ƙwararru sosai idan ana batun ɓangaren haɗakarwa na wannan shirin. Yana da giya da cuku - menene zai iya faruwa ba daidai ba?

5. Bet akan wasan karta

A'a, ba za mu gaya muku cewa ku buga wasan karta na tsiri (amma kuma ba za mu kore ku ba, idan abin ku ne). 'Yan zagaye na Texas Hold'em, Jacks Are Wild ko Five-Card Draw na iya ƙayyade komai daga wanda zai ɗauki fim na gaba zuwa wanda ke kan aikin wanke-wanke na mako.

abin da takalma za a sa tare da jeans

6. Bari app ya taimake ku yin bimbini tare

Koyi yadda ake kunna Zen ta hanyar aikace-aikacen tunani C sadaka . Sautin kwantar da hankali na ruwan sama yana bugun taga zai taimaka kawai kowannenku ya zurfafa cikin fasaha.



ayurvedic magungunan gida don faɗuwar gashi

7. Cika littafin ma'auratan nan

Ni, Kai, Mu: Littafin Cika Tare da Lisa Currie yana cike da tsokaci don taimaka muku kusantar ku da abokin tarayya, kamar Idan muka yi namu hutun jama'a, menene zai kasance? Jerin baƙo don bikin abincin dare na mafarkinmu, Ba za mu iya yin wannan ba tare da juna ba, da Dalilan da za mu kwana tare, don suna kaɗan.

8. Yi fikifiki a cikin falon ku

A cikin yakin pizza da tafarnuwa kullin vs. dumplings da soyayyen shinkafa, me yasa za ku zabi lokacin da za ku iya samun mafi kyawun duniyoyi masu dadi da yawa? Pro tip: Ƙara ƙaramin gefen broccoli ko salatin don ɗauka don haka za ku iya cewa kuna da wasu kayan lambu. Balance, dama?

ra'ayoyin ranar ruwan sama vid Jose Luis Pelaez Inc./Hotunan Getty

9. Yi wasan bidiyo tare

Mun yi nadama idan wannan ra'ayin ya haifar da danniyar ƙwaƙwalwar kallon kallon saurayin ku na sakandare yana taka sa'o'i marasa iyaka Kiran Layi , amma ji mu! Bari abokin tarayya ya gabatar da ku ga wani abu da suke ciki-ko akasin haka!-zai kawo muku kusanci mara iyaka. Bugu da kari, akwai wasannin bidiyo a can don kowa ya ji daɗi, kamar Mario Party kuma An dafa shi sosai 2 .

10. Yi kwanan karatu

Kuna iya zuwa tsakiyar sabuwar fasahar Ann Patchett, Gidan Dutch , kuma kauna mai son wasanni na iya karanta labarin akan Jacob deGrom, amma abin da kuke karantawa ba shi da mahimmanci fiye da yadda za ku iya jin dadin haɗin gwiwar juna a cikin kwanciyar hankali da kwanciyar hankali - ainihin alamar haɗin kai.

11. Ku yi wanka a kumfa guda biyu

Wataƙila kana da wayo kuma kana da wasu naka na gida kumfa wanka a hannu don nunawa, amma ko da ba ku yi ba, me yasa za ku fita waje ku jika lokacin da za ku iya zama a ciki ku yi tare? Ƙara Champagne kuma kira shi ranar hutu.

Idan kana buƙatar fita…

12. Tsallake babban gidan kayan gargajiya kuma ku duba hoton hoton

Idan kana zaune kusa da wani sanannen gidan kayan gargajiya-kamar New Yorkers waɗanda suke jirgin kasa suna tafiya daga Metropolitan Museum of Art ko San Franciscans waɗanda zasu iya ɗaukar Bart zuwa San Francisco Museum of Modern Art-dama kun kasance a can. . Sau da yawa. A wannan ranar damina, duba ƙaramin gidan zane-zane a yankinku wanda ke nuna ayyukan masu fasaha na gida don ƙarin godiya ga abubuwan ƙirƙira masu zuwa a cikin al'ummarku.

13. Ɗauki ajin zane tare da ruwan inabi na kyauta

Abin da za ku iya ƙirƙira zai burge ku sosai lokacin da abubuwan hana ku game da fasahar fasaharku-ko rashinsa-an saukar da su ta wasu ƴan gilasai na giya. Ɗauki ɗan lokaci a ƙarshen karatun ku don ganin abin da kowannenku ya yanke shawarar ɗaukar 'yanci da shi (watakila koginku ya fi lavender fiye da shuɗi?). Yana da ban mamaki don ganin yadda zane-zanen ku zai iya bambanta bayan ɗaukar ainihin aji iri ɗaya.

ruwan sama kwanan rana ra'ayoyi tasa Hotunan Recep-bg/Getty

14. Ku tafi bowling tare

Mun sani, sanya takalma masu banƙyama waɗanda baƙi da yawa ke sawa ba daidai ba ne na soyayya, amma shan barasa masu arha da raba babban farantin nachos yayin yin ba'a ga juna don kasancewa da gaske muni a wannan babban nishaɗin Amurka tabbas shine.

15. Ku ciyar da ranar a cikin akwatin kifaye

Gidan zoo yana daga teburin a cikin ruwan sama, don haka duba akwatin kifaye na gida maimakon. Akwai wani abu mai kwantar da hankali sosai game da kallon jellyfish, sharks da makarantu na kifaye masu launin bakan gizo suna shawagi a cikin tankunansu yayin da ruwan sama ya mamaye saman ruwan a waje.

16. Ɗauki ajin motsa jiki tare

Ko da kuwa matakin lafiyar ku, akwai ajin motsa jiki a gare ku duka. Kuna iya zama yogi mai ƙwazo wanda ke son gabatar da abokin tarayya ta hanyar aji matakin shiga, ko wataƙila ku duka kuna son magance sabon abu, kamar hawan dutsen cikin gida. Ko ta yaya, karya gumi tare na iya samun sakamako mai gamsarwa (karanta: sexy).

17. Ka faranta ranka a wasan ƙwallon kwando

Ba dole ba ne ya zama New York Knicks a Madison Square Garden, kuma ba ma dole ba ne. gaske fahimtar abin da ke faruwa. Ma'anar ita ce siyan popcorn girman girman kan ku kuma ku ba da farin ciki na fara'a ga ƙungiyar- kowane ƙungiya-ko da ƙungiyar CYO ce ta yara.

bawon rumman foda don fuska

18. Dauki cikin wasa

Koyaushe akwai kyakkyawar dama cewa makarantar sakandare ta gida ko kulob ɗin wasan kwaikwayo na kwaleji yana sa samarwa Tir da (ko kuma wani abu mai ban tausayi fiye da Cats , don haka). Kallon yara suna ba da duk wani hali zai sa ka yaba da kiran labule, ba tare da la'akari da ainihin aikin ba.

ruwan sama kwanan rana ra'ayoyin taro Hotunastorm/Getty

19. Littafin tausa ma'aurata

Wace hanya ce mafi kyau don saukarwa da shakatawa a ranar damina fiye da yin tausa? Kun riga kun ji ƙarancin yanayi (ba tare da ambaton wannan ajin Flywheel ba), don haka ku ba da himma don kwanciya da samun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙoshin baya.

20. Yi rajista don karatun dafa abinci

Idan kun riga kun gwada tip lamba ɗaya kuma kun kunna wuta akan murhu, ƙila kuyi la'akari da ajin dafa abinci. Koyon yadda ake kewaya ɗakin dafa abinci da yin samfurin abubuwan da kuka ƙirƙiro na dafa abinci tare da ɗimbin sauran masu fara farawa hanya ce mai kyau don kusanci abokin tarayya-ko da ajin ba a bayyane yake ga ma'aurata ba.

21. Ku yi aikin sa kai tare

Tara ɗakin girkin miya, shirin bayan makaranta, Ƙungiyoyin Boys & Girls Clubs, matsuguni marasa matsuguni, Goodwill-ka sunanta-kuma ku ga ko suna da sarari don ku da abokin tarayya don taimakawa wajen haskaka rayuwar wani. Maidawa ba kawai zai kawo canji ga wanda yake bukata ba amma kuma zai baka damar ganin abokin zamanka a mafi kyawun son kai.

22. Kai kasuwa

Malls ba kawai ga matasa da masu tafiya da sauri ba! Ɗauki kwanan wata kuma kawo su zuwa kantin sayar da kayayyaki na gida don taimaka muku zabar sutura don kwanakin rana masu zuwa kuma ku shiga cikin wasu shagunan da suka fi so don samun kyakkyawar fahimtar salon su. Zai zo da amfani ga ranar haihuwa mai zuwa da kuke tafe kan ku.

salon aski ga 'yan mata
ruwan sama kwanan rana ra'ayoyin kankara Hotunan Anchiy/Getty

23. Ku tafi wasan kankara a wurin shakatawa na cikin gida

Yi amfani da juna don daidaitawa kamar kugirgiza ba tare da kulawa bada alheri ya zame tare da kankara a wurin shakatawa na cikin gida kuma ka yi ƙoƙarin kada ka kasance mai girman kai. Makin kari idan ɗayanku zai iya yin tseren kankara ba tare da rungumar bango ba.

24. Je zuwa arcade

Ko sarkar ce kamar Dave & Buster's ko gidan wasan kwaikwayo mai zaman kansa, yin wasanni kamar Skee-Ball, Pac-Man da Guitar Hero, da cin nasarar dubunnan tikiti kawai don komawa gida tare da makullin maɓalli, yana jin daɗin kowane dare.

25. Yi yawon shakatawa na soyayya

Ɗauki rigar ruwan sama, galoshes da laima biyu kuma ku rungumi yanayin ta hanyar tafiya zuwa wurin shakatawa ko ta titunan da kuka fi so. Abubuwan da ke faruwa don samun ruwan sama? Wurin shakatawa ba zai zama fanko ba - ƙwarewa da ba kasafai ba - kuma 'yan abubuwa kaɗan sun fi ta'aziyya fiye da canza bushewa, tufafi masu dumi bayan shigowa daga ruwan sama.

26. Kasance cikin kwanciyar hankali a cafe da kuka fi so

Kun san wannan wurin tare da waɗancan don-mutu-don scones da kofi ɗin da abokin tarayya ya fi so? Kai kan can, zaɓi rumfa a baya kuma sami kwanciyar hankali na sa'o'i biyu tare da mafi kyawun jiyya akan menu. Ma'aikatan ba za su damu da kasuwancin ku a cikin kantin sayar da kaya ba, kuma za ku guji yin hauka a cikin gidan ku tare da wanda kuka fi so. Nasara-nasara.

LABARI: 20 Ra'ayoyin Kwanan wata a NYC waɗanda ba kawai Abincin dare da Abin sha ba

Naku Na Gobe