Hanyoyi 10 masu Nisa da Jama'a don Bikin Godiya a NYC Wannan Shekarar

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Duba, kawai saboda muna rayuwa a cikin gobarar juji na 2020 ba yana nufin ba za mu iya jin daɗin bukukuwan wannan shekara ba-An haɗa ranar Turkiyya. Wannan yana nufin haɗawa da abokai da dangi (ko da kusan kusan), cushe fuskokinmu da kek, ƙidayar albarkar mu da jiƙan mafi kyawun abin da garinmu zai bayar (daga nisan ƙafa shida, ba shakka). Ga abubuwa goma da za ku yi idan kun sami kanku kuna kashe godiya a NYC wannan shekara. Oh, kuma Idan kuna bikin Godiya, yi la'akari da ba da gudummawa ga ƙungiyoyin da ke tallafawa ƴan asalin Amirkawa kamar Ƙungiyar Harkokin Indiyawan Amirka da kuma Ƙungiyar Al'adun Ƙasar Amirka .

Bayanan Edita: Karanta kan jagororin CDC don hutu nan kuma ku tuna aiwatar da ka'idojin nisantar da jama'a don iyakance haɗarin Covid-19.



LABARI: Mafi kyawun Fina-finan Godiya 32 Duk Iyali Zasu So



bklyn lader godiya a nyc catering Bklyn Larder

1. Cin Duk Abinci

Don haka ba za ku iya zuwa gida ku shiga cikin shahararrun kayan kaka a wannan shekara ba. Kuma hakan ya baci. Amma duba a gefen haske-akwai manyan gidajen cin abinci na NYC da yawa waɗanda ke ba da yaɗuwar Ranar Turkiyya wanda ke fitowa daga al'ada zuwa wahayi na duniya. Ga su nan mafi kyawun wuraren ɗaukar godiyar godiya don jin daɗin dafa abinci a gida (ba tare da wanke kwano ɗaya ba). Oh, kuma kar ku manta da kek.

Holiday Train Show Thanksgiving a NYC Lambun Botanical na New York

2. Duba Nunin Jirgin Jirgin Holiday

Yi mamakin kyakkyawan ginin birni a wurin Holiday Train Show , Inda New York Botanical Garden zai ci gaba da sihiri na shekara-shekara al'ada (ko da yake da iyaka iya aiki, don haka sami tikitinku da wuri ). Kalli yadda jiragen kasa ke tafiya ta cikin shahararrun wuraren tarihi na New York kamar Statue of Liberty, Brooklyn Bridge, da Rockefeller Center, duk an halicce su daga kayan halitta kamar bawon birch, acorns, da sandunan kirfa. Kuma idan kun ziyarci bayan Nuwamba 26, za ku iya jin daɗi Farashin NYBG , Ƙwarewar haske na waje wanda zai haskaka filaye, ban da bayar da wasan kwaikwayo na raye-raye, zane-zane na zanen kankara da sauran ayyukan yanayi. Ƙara koyo game da sabbin matakan tsaro na jan hankali nan .

siyayya taga godiya a nyc Hotunan SolStock/Getty

3. Tafi Siyayyar Taga

Ko kuna shirin shiga cikin aikin Black Jumma'a ko a'a, duba kyawawan abubuwan nunin taga babban aiki ne bayan bukin (kawai sanya abin rufe fuska kuma ku kiyaye nesa, Ok?). Macy’s zai buɗe jigon tagansa na 2020 a ranar 19 ga Nuwamba. Wanda ake kira Ba, Ƙauna, Yi imani, yabo ne ga masu amsawa na farko da birnin New York. Kuma Saks Fifth Avenue za ta buɗe nunin biki a ranar 23 ga Nuwamba, maimakon dare ɗaya na fallasa, kantin sayar da zai gudanar da bukukuwa daban-daban har zuwa 23 ga Disamba. Kowane dare, za su haskaka taga mutum ɗaya, zuwan kalanda.



jacques torres godiya a cikin nyc Jacques karfinsu

4. Sha da Farin Ciki

Ko yana da PSL ko cakulan mai zafi , ƙoƙon daɗaɗɗen wani abu mai daɗi zai kiyaye ku da kyau da daɗi a wannan karshen mako na godiya. Dauki ɗaya daga cikin waɗannan masu dumama hannu kuma ku ji daɗin siyayyar taga (duba bayanin kula a sama) ko tafiya cikin gaugawa a wurin shakatawa.

macys ranar godiya faretin godiya a nyc Hotunan Noam Galai/Getty

5. Kalli Macy'Faretin Ranar Godiya

Babu al'adar biki da aka fi girmamawa fiye da Faretin Ranar Godiya ta Macy kuma abin farin ciki, bikin balloons, yawo da wasan kwaikwayo har yanzu yana faruwa a wannan shekara - ban da taron jama'a. Eh, faretin yana tafiya kwata-kwata a wannan shekara, kuma zaku iya kallon wasan kwaikwayon a kan NBC da CBS daga karfe 9 na safe zuwa tsakar rana a ranar Alhamis, 26 ga Nuwamba, a kowane yanki na lokaci. Kallon fareti daga kwanciyar hankali da kwanciyar hankali, sanye da jammies ɗin mu da shan koko mai zafi ko ruwan inabi mai laushi (hey, ya kusan la'asar)? Gaskiya, wannan yana iya zama abin godiyar da muka fi so tukuna.

dyker Heights Kirsimeti hasken godiya a cikin nyc Hotunan Anadolu/Getty

6. Jeka Duba Hasken Kirsimeti na Dyker Heights

Tun daga ranar bayan godiya, gidajen da ke wannan unguwar Brooklyn sun fita gabaɗaya, suna haskaka tituna tare da nunin biki. Yi tafiya a kusa da nabe kuma kuyi sihiri - kawai ku kasance cikin shiri don kare idanunku. (Hakika-fitillun suna da haske sosai, tabbas za ku iya ganin su daga sararin samaniya.)



karusa ya hau tsakiyar wurin shakatawa godiya a nyc Hoton Bojan Bokic / Getty Images

7. Tafi don hawan kaya a cikin Central Park

Yayin da CDC ba ta ba da kowane shawarwari don hawan keke ba, kowane iri, shawararsu ga hayrides wannan fall shi ne a iyakance hawan keke zuwa gida guda, don haka muna ɗauka cewa ƙa'idodi iri ɗaya ne. Wanda ke nufin cewa muna ɗaukar mafi kyawun rigar mu da abokin aikinmu na keɓe don mu iya hayewa tare da hawan doki ta Tsakiyar Park.

8. Dubi Nunin Hasken Holiday na Bronx Zoo

Yara daga shekaru 0 zuwa 99 za su ji daɗin wannan bikin na yanayi wanda ke nuna safaris ɗin fitilun dabbobi, nunin sassaƙa na kankara, jiyya na hutu (sannu, s'mores), haruffa masu tsada da ƙari. An fara daga Nuwamba 20, baƙi za su iya ɗauka cikin ƙwarewar da ke nuna fitilun raye-raye da nunin LED waɗanda wannan shekara. An fara bikin ne a ranar 20 ga Nuwamba kuma za a gudanar da shi a wani yanki mafi girma na gidan namun daji don ba da damar nisantar da jama'a. Ana buƙatar tikiti .

Duba wannan post a Instagram

Wani sakon da LuminoCity Festival ya raba (@luminocityfestival) 7 ga Nuwamba, 2020 a 8:08 na safe PST

9. Duba LuminoCity Festival

Wani bikin hasken biki amma wannan lokacin, haɗe tare da ƙwarewar fasaha mai zurfi. LuminoCity za a yi a Tsibirin Randall daga ranar 27 ga Nuwamba zuwa 10 ga Janairu kuma za a gabatar da na'urori masu haske wanda ya mamaye kadada da yawa. Yayin da akwai sarari da yawa don yawo cikin filaye ba tare da kutsawa kowa ba, za ku so sami tikitinku ba da jimawa ba tunda za a daure su sayar da sauri don karshen mako na godiya.

scriptnerslodge hunturu karshen mako nyc Lodge Scribner

10. Shirya tafiya hutun karshen mako

A shekarun baya, da kun hau jirgi zuwa wani wuri mai zafi da ban mamaki da zaran yanayin zafi ya fara raguwa. Wannan shekara? Ba sosai ba. Maimakon haka, rungumi kakar tare da kyakkyawar tafiya karshen mako na hunturu kusa da NYC . Daga gidajen zama masu jin daɗi zuwa ɗakunan tsaunuka, a nan akwai wuraren gayyata guda 22—duk cikin 'yan sa'o'i kaɗan daga cikin garin.

LABARI: Ƙananan Garuruwa 8 Mafi Kyau a New York

Naku Na Gobe