Salon Gashi 10 Na 'Yan Mata Kwaleji

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Don Faɗakarwa cikin sauri Biyan kuɗi Yanzu Hypertrophic Cardiomyopathy: Cutar cututtuka, Dalili, Jiyya da Rigakafin Duba Samfura Don Faɗakarwa Cikin Gaggawa BADA Sanarwa Don Faɗakarwar Yau da kullun

Kawai A ciki

  • 5 Hrs da suka wuce Chaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan BikinChaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan Bikin
  • adg_65_100x83
  • 6 Hrs da suka wuce Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi! Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi!
  • 8 Hrs da suka wuce Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Fuskantar Farinka Tare Da Cewa Cewa Masu Cece -cece Na Musamman Na Gargajiya Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Fuskantar Farinka Tare Da Cewa Cewa Masu Cece -cece Na Musamman Na Gargajiya
  • 11 hours da suka wuce Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021 Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021
Dole ne a kalla

Karka Rasa

Gida Kyau Kulawar gashi Kula da gashi oi-Monika Khajuria Ta Monika khajuria a kan Yuni 3, 2019

Lokacin da kake kwaleji, kana so ka yi kyau. Idan ke yarinya ce mai zuwa kwaleji, kun san yadda mahimmin gashi yake. Babban salon gyara gashi na iya canza fasalin ku duka. Kuna son yin waɗancan salon gyara gashi masu ban mamaki don birge idanunku, amma ko dai baku da lokacin yin waɗannan rikitattun salon gyaran gashi ko wataƙila suna da matukar wahala a gare ku.



Ko ta yaya, wannan yana sanya ku cikin gyara. Don haka, yakamata ku dawo ga waɗancan masu sauƙi, salon gyara gashi? Tabbas ba haka bane. Kowace matsala tana da mafita kuma muna da ta ku! A yau, a cikin wannan labarin, mun kawo muku salon gyara gashi guda goma masu ban mamaki, masu sauƙi, masu sauƙi kuma ba za su ɗauki lokaci mai yawa don yin su ba. Waɗannan za su haɓaka kyan gani yayin ba da ra'ayi cewa ka kwashe awoyi da yawa kafin a kammala su. Sha'awa? Da kyau to, bari mu kalli waɗannan salon gyara gashi.



Salon gashi

1. Mai Sako da Sage Amarya

Zamu fara da mafi sauki. Bayar da sauƙin juyawa zuwa amarya ta yau da kullun na iya haifar da bambanci mai yawa. Kuma wannan shine cikakkiyar kwalliya don lokacin da kake gudu da latti.

Yadda ake yi

  • Yi tsefe ta gashin ku.
  • Partangare ka raba gashinka ka share su gefe ɗaya.
  • Sanya gashin kanku a cikin madaidaiciyar igiya.
  • Amintar da ƙarshen ta amfani da igiyar gashi.
  • Onaɗa amarya kaɗan don ba shi volumean ƙarfi.
Salon gashi

2. Rabin Updo Bun

Abu na gaba shine salon ban dariya mai ban dariya ga duk waɗanda basa son ɗaure gashinsu a cikin bun, amma har yanzu suna so su gwada bun ɗin.



Yadda ake yi

  • Yi tsefe ta gashin ku.
  • Ja gashinka a cikin rabin dodo kuma ka tabbatar da shi a saman kanka.
  • Karkatar da gashin dokin kuma a nannade shi a gindin dokin dokin don yin bunauna. Sanya ƙarshen ta amfani da wasu alfanun fajir.
  • Ugaɗa kan bun ɗin kaɗan don ba shi ƙarin ƙarfi.
Salon gashi

3. Mai Daurin Kirki

Wannan abin shakatawa ne, mai sauƙi kuma mai karkatarwa zuwa dawakan dawakanku na yau da kullun. Wannan yana da kyau kuma yana ɗaukar minti 5 don yin.

Yadda ake yi

  • Yi tsefe ta gashin ku.
  • Ja gashinku baya cikin dokin dawakai.
  • Yanzu kuna buƙatar 'yan kwalliya, zai fi dacewa baƙar fata.
  • Dogaro da tsawon gashin ku, ku ɗaure wutsiyar dawakai a wurare biyu zuwa uku masu tazara daidai.
  • Fitar da kowane sashi don kirkirar kumfa kuma kun gama.
Salon gashi

4. Juyin Gaba

Juyawa zuwa gaba baya ɗaukar lokaci mai yawa, amma yana ƙara girman gashin ku. Kuma mafi kyawun bangare - yana ɗaukar minti ɗaya kawai don yin wannan.

Yadda ake yi

  • Sanya ɓangaren gashinku a gefen da kuke tsammanin ya fi kyau a kanku.
  • Auki sashin gaba daga babbar rabuwar, murza shi kuma ka amintar da shi a baya ta amfani da wasu 'yan' bobie pin '.
  • Yanzu ɗauki sashin daga ƙaramin rabuwar, karkatar da shi kuma ka amintar da shi a baya ta amfani da wasu 'yan fa'idodi.
  • Yi tsefe ta gashin da aka ajiye a baya.
Salon gashi

5. A siriri Babban Dawakai

Duk da yake dawakan dawakai na yau da kullun ne, sanya shi ɗan sama kaɗan na iya haifar da bambanci sosai. Kuna iya daidaita gashi kuma yana ƙara wa wannan ƙarin.



Yadda ake yi

  • Aiwatar da mai ɗaukar zafi a kan gashin ku sannan ku ci gaba da daidaita shi ta amfani da madaidaicin ƙarfe.
  • Yi tsefe ta gashin ku.
  • Ja shi baya cikin babban doki kuma amintar da shi ta amfani da ƙulla gashi.
  • Idan kana da waɗancan gashin jaririn a gaba, yi amfani da gel ɗin gashi don daidaita shi.
  • Aƙarshe, yi amfani da ɗan fesa gashi don saita komai a wurin.
Salon gashi

6. Madauki Waves Ponytail

Lankwasa gashin kanku a cikin raƙuman ruwa mara nauyi da sakin sa wani abu ne da wataƙila kun yi sau miliyan. Jan waɗancan raƙuman ruwa da igiyar ruwa a cikin dokin doki na iya ba wa dawakan dawakai wani sabon yanayi.

Yadda ake yi

  • Sanya mai kare zafi akan gashin ku.
  • Yi gashi a cikin igiyar ruwa daga tsakiya zuwa ƙarshe.
  • Ja gashi baya cikin ƙaramar matsakaicin matsakaicin matsakaici kuma amintar da shi ta amfani da ɗamarar gashi.
  • Kuna iya kowane ɓangare na gefe, na tsakiya ko kuma ja da baya duk gashin ku a gaba kamar yadda kuke so.
Salon gashi

7. Gyaran Gefen Gaba

Idan kawai kuna son samun wannan ƙarin mil ɗin, amma har yanzu kuna gani kamar kun yi ƙoƙari, wani abin birgewa ne a gare ku. Wannan gyaran gashi zai yi muku aiki komai tsawon gashinku.

yadda ake cire tanning rana

Yadda ake yi

  • Haɗa ta gashin ku kuma ku raba rabuwa.
  • Fara daga gaban rabuwarku kuma fara yin kwalliya da gashin kanku a cikin takalmin Dutch yayin da kuke ci gaba da jan ɓangaren daga ɓangarorin kuma ƙara da shi a sandar ku.
  • Amintar da amarya ta baya ta amfani da wasu kusoshi.
  • Kuna iya yin hakan a ɓangarorin biyu ko gefe ɗaya kawai. Ya dogara da fifikonku.
Salon gashi

8. Babban Bun

Babban bun yana aiki a gare ku ba tare da lokaci ko wuri ba. Wannan cikakke ne don kwanakin da kawai baza ku iya yanke shawarar yadda za ku gyara gashin ku ba. Ieulla shi a cikin babban bun kuma kuna da kyau ku tafi.

Yadda ake yi

  • Yi tsefe ta gashin ku. Tabbatar da cewa kun kawar da duk kullin.
  • Ja gashinka baya cikin doki mai doki a gaban kai kuma amintar da shi ta amfani da abin gogewa.
  • Yanzu, murza gashin ku kuma fara kunsa shi a kusa da tushe don yin bun.
  • Amintar da ƙarshen ta amfani da wasu alfanun almara.
  • Ja kan Bun don ba shi ƙarin ƙarfi.
  • Aƙarshe, sanya ɗan feshi don saita komai a wurin.
Salon gashi

9. Igiyar Igiya

Braids sune mafi yawan gashin gashi. Kuma lallai ne kuyi ƙoƙari iri daban-daban na igiya mai igiya uku. Amma wannan kyakkyawar amaryar ana iya yin ta ta amfani da zaren biyu. Yana da sauri don yin shi kuma zai sa ka fice.

Yadda ake yi

  • Yi amfani da gashin ku don cire duk wani kullin.
  • Tattara duk gashinku ku ja da baya a cikin doki mai doki.
  • Auki ƙaramin sashi na gashinku daga ƙarƙashin dokin dokin kuma kunsa shi a kusa da ƙwanan gashin don ɓoye shi. Amince shi tare da wasu ƙyalli na almara a baya.
  • Yanzu, raba dokin dawakai zuwa kashi biyu.
  • Yanzu karkatar da sassan biyu a hanya guda kuma karkatar da sassan biyu a kusa da juna ta hanyar da ta saba da wacce kuka karkace kowane sashi.
  • Ci gaba da yin hakan har sai kun isa karshen sannan kuma amintar da shi tare da daure gashi.
  • Sanya ɗan fesa gashi don saita komai a wurin.
Salon gashi

10. Amarya Tare Da Rabin Updo Bun

Wannan salon asirin na wanda yake son samun mafi kyawun duniyoyin biyu ne. Kuna satar wani sashi na gashi kuma ku ɗaure shi a cikin rabin updo. Wannan gashin gashi zai ba ku kyan gani.

Yadda ake yi

  • Yi amfani da gashin ku sosai don cire duk wani ƙulli.
  • Yanzu ɗauki gashin gashin tsakiyar-gaban.
  • Fara farawa wannan ƙwanƙwasa cikin faran faransan Faransa.
  • Bayan kun gama da rami uku zuwa hudu, ku ɗaura shi a cikin nau'in dokin rabin.
  • Yi karkatar wannan dusar dokin kuma kunsa shi a gindin don yin gwano.
  • Amintar da ƙarshen ta amfani da wasu alfanun almara.
  • Ja shi kaɗan don ba shi volumean ƙarfi.
  • Aiwatar da ɗan fesa gashi a ƙarshe, idan zai yiwu.

Naku Na Gobe