Shani Dev Jayanti 2020: Wasu Magunguna Masu Toarfi Don Cire Shani Dosha

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Don Faɗakarwa cikin sauri Biyan kuɗi Yanzu Hypertrophic Cardiomyopathy: Cutar cututtuka, Dalili, Jiyya da Rigakafin Duba Samfura Don Faɗakarwa Cikin Gaggawa BADA Sanarwa Don Faɗakarwar Yau da kullun

Kawai A ciki

  • 5 Hrs da suka wuce Chaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan BikinChaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan Bikin
  • adg_65_100x83
  • 6 Hrs da suka wuce Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi! Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi!
  • 8 Hrs da suka wuce Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Farin Cikinku Da Shagalinku Tare Da Cece-Kuce Masu Kwarewar Gargajiya na Gargajiya Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Farin Cikinku Da Shagalinku Tare Da Cece-Kuce Masu Kwarewar Gargajiya na Gargajiya
  • 11 da suka wuce Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021 Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021
Dole ne a kalla

Karka Rasa

Gida Karatun Yoga Bangaran imani Bangaskiyar Sufanci oi-Prerna Aditi Ta Prerna aditi a ranar 22 ga Mayu, 2020

Ubangiji Shani (Saturn), Allah na Adalci an san shi da lada da azabtar da mutane gwargwadon ayyukansu. Dangane da Tarihin Hindu, Shine ɗan Lord Surya da Baiwar Allah Chaya. Kowace shekara a kan Amavasya (sabon wata) na watan Jyeshtha ana kiyaye shi azaman ranar haihuwar Ubangiji Shani. A wannan shekara kwanan wata ya faɗi a kan 22 Mayu 2020. An yi imanin cewa waɗanda suka aikata ayyukan da ba daidai ba kuma suka aikata mugunta ga wasu ana azabtar da su ne ta hanyar Ubangiji Saturn. Sun shiga cikin matsaloli, matsaloli da mawuyacin lokaci. Koyaya, ban da wannan, mutane na iya shan fushin Shani Dev. Wannan an san shi da suna Shani Dosh sabili da haka, masu ba da gaskiya suna ƙoƙari mafi kyau don farantawa Ubangiji Shani rai.



yadda ake rage kitsen cinya a gida



Magunguna Don Kawar Da Shani Dosha

A kan wannan Shani Jayanti, muna nan tare da wasu nasihun da zasu taimaka muku wajen kawar da Shani Dosh da kuma sanya rayuwar ku cikin kwanciyar hankali. Don ƙarin sani, karanta labarin mai zuwa.

1. Karatun Hanuman Chalisa

A cewar tatsuniyar Hindu, Ubangiji Hanuman ya taba ceton Ubangiji Shani daga Ravan, babban aljanin Sarki. Tun daga wannan lokacin, Ubangiji Shani yana da cikakken imani da ibada ga Ubangiji Hanuman. Waɗanda ke shan wahala daga Shani Dosh na iya karanta Hanuman Chalisa, musamman a ranar Asabar don faranta wa Ubangiji Shani rai. Bugu da ƙari, ana ɗaukar Ubangiji Hanuman a matsayin wanda yake cire wahala da wahala daga rayuwar mutum. Saboda haka, karanta Hanuman Chalisa na iya taimaka maka ta hanyoyi da yawa.



2. Yin Hanyar Shri Bajrang Bang

Wannan ana ɗaukarsa ɗayan hanyoyi mafiya inganci don rage tasirin Shani Dosha a rayuwar mutum. Hanyar Bajrang Bang ta ƙunshi addu'o'in da aka keɓe ga Ubangiji Hanuman. An yi imanin cewa waɗanda ke karanta hanyar Bajrang Bang suna karɓar albarka daga Ubangiji Hanuman. Yana gusar da matsaloli, cikas, rashi, wahala da wahala daga rayuwar mutum. Ubangiji Shani shima ya albarkaci mutumin da yayi wannan Hanya.

3. Karatun tafarkin Sunderkand

Hanyar Sunderkand duk game da tatsuniyar Lord Hanuman da Rama ne. Ya fi kama da zuciyar Ramayana ta Valmiki. An yi imanin yana da matukar tasiri da fa'ida. Mutane suna la'akari da karanta hanyar Sunderkand zai cire wahala da matsaloli daga rayuwarsu. Hanyar ta ƙunshi abubuwan da suka faru na Ubangiji Hanuman, musamman lokacin da ya tafi Lanka, don neman Allah Sita. Karanta wannan Hanyar zai taimaka maka wajen rage illolin da Ubangiji Shani ke haifarwa da kuma faranta masa rai.

4. Bayar da Kyautattun Abubuwa

Ubangiji Shani yana ba da albarkar sa ga waɗanda ke ba da gudummawar baƙin hatsi, zane da seedsayan mustard ga talakawa da Brahmins. Mutum na iya ba da gudummawar ƙwayayen ridi, urad dal da jaggery ga waɗanda ba su da galihu kuma ba za su iya taimakon kansu ba. Hakanan zaka iya ba da gudummawar shanu baƙi ga Brahmins da talakawa. Wannan tabbas zai rage tasirin Shani Dosha. Amma dole ne mutum ya ba da gudummawar waɗannan abubuwa tare da tsarkakakken tunani kuma ba tare da tunanin son kai ba.



5. Taimakawa Talakawa

Taimakawa talakawa ba tare da son kai ba zai taimaka muku cikin faranta zuciyar Ubangiji Shani. Yakan albarkaci waɗanda suke da gaske da kirki. Yana bayar da karimcin sa ga mutanen da koyaushe a shirye suke don taimakawa wasu kuma suyi aiki don kawo farin ciki kewaye da su. Sabili da haka, idan kuna shirye don farantawa Ubangiji Shani, to kuna buƙatar samun tausayi da ƙauna mara son kai ga wasu.

6. Miƙa Mai Ga Shani

Ubangiji Shani yana son mai. Saboda haka, tabbas kun ga mutane suna ba da mai ga Ubangiji Shani, musamman ranakun Asabar. Wannan wani magani ne wanda zai iya tseratar da ku daga fushin Ubangiji Shani. Hakanan zaka iya haskaka Diya a ƙarƙashin itacen Peepal don farantawa Ubangiji Shani rai.

maganin gida na bushe gashi

Muna fatan wadannan magungunan zasu taimaka muku wajen kawar da Shani Dosha.

Naku Na Gobe