'Yar tsana ta Golden Retriever ta dage kan tafiya babban yayanta cikin bidiyo mai ban sha'awa

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Wannan ɗan'uwan kare da 'yar'uwar su ne kyawawan gyaran da kuke buƙatar shiga cikin rana.



Jasper da Louise biyu ne na Golden Retrievers da ke zaune a Toronto. An rubuta abubuwan da suka faru a cikin asusun Instagram, jasperthegoldenboy . Jasper yana da shekaru 4 a watan Disamba, yayin da ƙanwarsa Louise aka haife shi a watan Afrilu 2020 - don haka suna da babban kare kyakkyawa, ɗan ƙarami mai kuzari.



Instagram yana cike da kuzari duo's antics . Kamar lokacin da Louise ta yi magani kwanon ruwanta kamar mini pool , da yawa ga rudani na Jasper. Ko lokacin da Jasper yayi ƙoƙari ba wankin taga mai raɗaɗi da takalmi ta gilashin.

Wani lokaci, Louis ma yana ƙoƙarin tafiya da babban yayanta. Haka lamarin ya kasance a cikin a bidiyo a watan Yuni lokacin da Louise ta kasance kawai 'yan watanni da haihuwa har ma da kankanin .

Wanene ke buƙatar ƴan uwa idan kuna da Louise don tafiya da ku, taken ya bayyana .



A ciki shirin , ƙaramar Louise, ɗan ƙaramin girman Jasper, yana jan ragamar hannunsa don ya jagorance shi ta hanyar hallway. Louise tana kaɗa wutsiyarta yayin da ta ke jan shi cikin zumudi ta ko'ina. Jasper ya ɗan gagara - kusan kamar wannan yana faruwa koyaushe.

Bidiyon ya sami ra'ayoyi sama da 25,500 akan Instagram.

Wani kwikwiyo mai ban sha'awa kuma iyaye mai haƙuri. wani mai amfani ya rubuta .



Oh zuciyata ta narke don waɗannan cuties biyu, wani yace .

Yayi dadi da ita. Ba mu cancanci karnuka ba, wani yace .

Idan kuna jin daɗin wannan labarin, duba waɗannan sau biyar Fiona hippo ya sace zukatanmu .

Karin bayani daga In The Know:

Uwar lauyan TikTok tana ba da shawara mai ƙarfi ga ɗaliban da ke mu'amala da 'yan sanda a harabar

Sabon nunin Netflix, Love on Spectrum, yana ba da haske game da rayuwar soyayyar mutanen da ke da Autism

Waɗannan samfuran kyawun Nordstrom suna ƙasa da $50 na ɗan lokaci kaɗan kawai

Idan kuna buƙatar mani, duba waɗannan kayan aikin ƙusa na ƙasa da $20

Saurari sabon shirin podcast na al'adun mu, Ya Kamata Mu Yi Magana:

Naku Na Gobe