'Mafi Buƙatar Amurka' Yana Komawa Fox Tare da Duk Sabon Mai watsa shiri

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Fox yana ƙarfafa masu kallo su fitar da hulunansu na bincike don girmama sabon sa sanarwar farkawa.



Cibiyar sadarwa ta tabbatar da cewa tana haɓaka sake kunnawa Amurka Mafi So , wanda za a fara farawa a watan Maris. Anga Elizabeth Vargas za ta karbi bakuncin sabon jerin shirye-shiryen, wanda za ta bincika kowane lamari ta hanyar tuntubar ƙungiyar kwararru.



Nunin TV ɗin zai bi irin wannan tsari kamar na asali, yana gabatar da masu kallo ga manyan laifuffuka da masu laifi na ƙasar. Sabuwar iteration na Amurka Mafi So Hakanan zai ƙunshi abubuwa da yawa na zamani, kamar haɓakar gaskiya, tsinkayar 3-D da abubuwan kafofin watsa labarun, inda masu kallo zasu iya ba da shawarwari da tambayoyi.

Amurka Mafi So asali ya gudana don yanayi 25 akan Fox daga 1988 zuwa 2011. (Haka kuma an watsa shi akan Lifetime a 2012, amma ya kasance farfaɗo na ɗan gajeren lokaci.) Ba wai kawai ya taimaka wa FBI ta kama masu laifi fiye da 1,100 ba, amma kuma ta sake haɗuwa da yara fiye da 40 da suka ɓace tare da iyalansu.

Amurka Mafi So Rob Wade (shugaban madadin nishaɗi da na musamman a Fox). Ta hanyar dawo da wannan jerin abubuwan ban mamaki tare da sabbin ingantattun kayan aikin yaƙi da aikata laifuka na fasaha da kuma fitacciyar 'yar jarida Elizabeth Vargas, muna fatan ci gaba da [ainihin mai masaukin baki] John Walsh na dogon lokaci manufa ta zama murya mai ƙarfi ga masu aikata laifuka a ko'ina.



Shin Vargas zai rayu har zuwa girman Walsh? Lokaci ne kawai zai nuna.

Kuna son ƙarin labarai da aka aika daidai zuwa akwatin saƙo na ku? Danna nan .

LABARI: Wannan Sake yin '90s Shine Sabon Nunin TV na #1 akan Netflix



Naku Na Gobe