Yadda Ake Shirya Mai Dadi Malabari Paratha

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Don Faɗakarwa cikin sauri Biyan kuɗi Yanzu Hypertrophic Cardiomyopathy: Cutar cututtuka, Dalili, Jiyya da Rigakafin Duba Samfura Don Faɗakarwa Cikin Gaggawa BADA Sanarwa Don Faɗakarwar Yau da kullun

Kawai A ciki

  • 5 Hrs da suka wuce Chaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan BikinChaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan Bikin
  • adg_65_100x83
  • 7 Hrs da suka wuce Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi! Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi!
  • 9 Hrs da suka wuce Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Farin Cikinku Da Shagalinku Tare Da Cece-Kuce Masu Kwarewar Gargajiya na Gargajiya Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Farin Cikinku Da Shagalinku Tare Da Cece-Kuce Masu Kwarewar Gargajiya na Gargajiya
  • 12 da ta wuce Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021 Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021
Dole ne a kalla

Karka Rasa

Gida Abincin abinci Mai cin ganyayyaki Oi-Staff mai cin ganyayyaki By Subodini Menon a ranar 6 ga Yuni, 2017

Malabari Parantha ko Kerala Parotta burodin flakey ne mai yadudduka. Ana yin shi da ingantaccen gari da mai a matsayin babban kayan aikinta. Kodayake girke-girke ya samo asali ne daga jihar Kerala, ana kaunarsa kuma ana jin daɗin shi a duk Indiya. Malabari Parantha tabbas ɗayan burodin da aka fi so ne da aka ba da umarni a gidan abincin da ke ƙware a abincin Indiyawan Kudancin.



Yanzu, ba kwa buƙatar zuwa gidan abinci don samun Malabari Paratha. A girke-girke mai sauƙi ne kuma mai sauƙi. A girke-girke yana buƙatar kawai sinadarai huɗu waɗanda ke sauƙaƙe a cikin kowane ɗakin kwano. Zai ɗauki ɗan ƙaramin aiki da haƙuri don yin Kerala Parotta cikakke, amma kuna iya tabbata cewa ƙarshen sakamakon zai zama komai.



Ba tare da wata damuwa ba, bari mu koyi yadda ake shirya daɗin Malabari Paratha.

Abincin girke mai dadi na Malabari Paratha

Har ila yau Karanta: Ga yadda zaka shirya girkin cuku paratha



Yana aiki -3

Lokacin Cooking - Minti 30

Lokacin shiri- minti 20



Sinadaran:

Tace gari / Maida - I cup

Man - 3-4 tbsp

Gishiri - dandana

Ruwa -1 kofin

Har ila yau Karanta: Abincin girke-girke na karin kumallo

Tsarin aiki

Auki babban kwano mai haɗawa sai a ɗora garin da aka tace, gishiri da mai a cikin cokali ɗaya.

Yanzu, canja wurin dunƙulen zuwa saman kicin ɗin ku kuma ci gaba da dunƙule kullu har sai duk danshi ya sha ruwa. Kullun yana daɗaɗa sosai da roba a yanzu. Huta kullu na minti 10 zuwa 15.

Raba ƙullin a daidai wajan, Yanzu, ɗauki ɗayan ƙwallan kuma sanya shi a saman kantin cin abincin mai. Sanya shi a cikin sikirin sirara tare da yatsunku da abin alawar burodi.

Yanzu, ninka dunkulen dunƙulen dusar ƙanƙan ɗin don yayi kama da na hannun fan. Bayan haka sai a mirgine shi a cikin diski. Sanya faifan a gefe kuma maimaita aikin don sauran ragowar ƙullun.

yadda ake kawar da duhu a kan kafafu

Yanzu, ɗauki ɗayan fayafai kuma mirgine shi a cikin babban chapati. Kada ku yi amfani da ƙarfi da yawa ko kuna iya fuskantar haɗarin rasa matakan a cikin Malabari Paratha.

Auki paratha mai kauri ka sa a kan tawa mai zafi.ka gasa duka bangarorin har sai da launin ruwan kasa launin ruwan kasa, dara ɗan manja ka soya shi har sai ya yi kyau.

Cire Paratha din zuwa saman-saman girkin. Yanzu, yi amfani da tawul ɗin kicin don shafar Malabari Paratha don bayyana duk kyawawan shimfidar wurare.

Yi aiki da Malabari Paratha tare da korma ko miya da kuka zaba.

Naku Na Gobe