Sha'awar Ciki Idan Ana Sauraron Yaro

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Don Faɗakarwa cikin sauri Biyan kuɗi Yanzu Hypertrophic Cardiomyopathy: Cutar cututtuka, Dalili, Jiyya da Rigakafin Duba Samfura Don Faɗakarwa Cikin Gaggawa BADA Sanarwa Don Faɗakarwar Yau da kullun

Kawai A ciki

  • 6 Hrs da suka wuce Chaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan BikinChaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan Bikin
  • adg_65_100x83
  • 7 Hrs da suka wuce Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi! Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi!
  • 9 Hrs da suka wuce Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Farin Cikinku Da Shagalinku Tare Da Cece-Kuce Masu Kwarewar Gargajiya na Gargajiya Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Farin Cikinku Da Shagalinku Tare Da Cece-Kuce Masu Kwarewar Gargajiya na Gargajiya
  • 12 da ta wuce Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021 Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021
Dole ne a kalla

Karka Rasa

Gida Haihuwar yara Haihuwa Prenatal oi-Asha Daga Asha Das | An sabunta: Asabar, 16 ga Agusta, 2014 10:18 AM [IST]

Sha'awar abinci abune na al'ada yayin daukar ciki. Zaɓuɓɓukan sun bambanta daga mutum zuwa mutum. Wasu sun fi son zaƙi, yayin da wasu ke son gishiri. Wasu suna son ɗaci, yayin da wasu suna buƙatar ɗaci. Kuma, gaskiya ne cewa wasu mata ma suna da sha'awar sha'awar ɗaukar ciki kuma. Amma, shin kun san cewa sha'awar ku na ciki yana da abin da za ku faɗa game da jinsin jaririn ku?



Da zarar kun san cewa kuna da ciki, tunani na gaba wanda zai iya wucewa a zuciyar ku shine game da jinsin jaririn ku. Tun da a Indiya ba doka ba ce ta tantance jinsin jaririnku, kuna iya jira har zuwa haihuwarsa.



LABARAN SIFFOFI TA HANYAR YARAN JIKI A MATA

Amma, labari mai daɗi shine zaku iya tsammani jinsi ta hanyar duban sha'awar ku. Amma, ka tuna cewa waɗannan ba su da hujjojin kimiyya waɗannan sun dogara ne da ƙwarewar abubuwan da wasu matan da suka riga suka haifi ɗa.

Kodayake wasu mata suna ɗaukar wannan a matsayin wani ɓangare na tatsuniyoyin ciki, yawancin mata, aƙalla a ɓoye, suna gwada wannan saboda son sani. Kasance mai amfani yayin gwada waɗannan saboda waɗannan na iya haifar da matsalolin motsin rai. Ga wasu sha'awar ciki ga jariri. Wannan zai taimaka muku kuyi tunanin ko kuna jiran ɗa.



Tsararru

Sosai

Idan kuna sha'awar abinci mai ɗanɗano a cikin ɗanɗano, akwai damar da yawa da kuke tsammanin ɗa namiji. Idan kun ji cewa baku da sha'awar komai, kawai ku kalli abubuwan da kuke so na abinci kuma wannan zai taimaka muku ƙayyade ainihin abin da kuke so.

Tsararru

Gishiri

Duk da yake sha'awar abinci mai ɗaci yana da alaƙa da yarinya, ana ɗaukar abinci mai gishiri azaman sha'awar ciki ga yaro. Don haka jira ɗan yaro idan koyaushe kuna buƙatar ƙarin gishiri a cikin abincinku.

Tsararru

Yaji

Abu ne gama gari cewa wasu matan da basu taɓa son abinci mai yaji ba zasu fara neman karin girke-girke mai yaji. Idan kana ɗaya daga cikinsu, akwai ƙarin damar ɗauke da ɗa. Akwai uwaye da yawa waɗanda ke gaya musu cewa suna sha'awar abinci mai yaji yayin da suka ɗauki ɗa namiji.



Tsararru

Lemun tsami

Shin kuna son samun ɗan lemun tsami? Bayan haka, akwai yiwuwar samun ɗa namiji a cikinku. Wannan yana da alaƙa idan ba a baya kuke shan lemon tare da wannan sha'awar ba. Amma, kawai hujja ita ce abubuwan da wasu mata suka raba tare da jaririn ɗa wanda ya so lemun tsami yayin da suke ciki.

Tsararru

Nama

Idan kuna son samun maras cin nama koyaushe a cikin abincinku na ciki, tabbas ya tabbata cewa kuna sha'awar nama. Sha'awar nama ana ɗaukarsa a matsayin wani abu da zai taimaka wa mata suyi tunanin ɗauke da ɗa namiji.

Tsararru

Pickles

Samun damar samun ɗa namiji ya fi yawa idan kuna sha'awar zaba. Dalilin wannan shine kasancewar karin gishiri a cikin cakulan. Ana ɗaukar sha'awar gishiri kamar sha'awar ciki ga yaro kuma hakanan tsami.

Tsararru

Lemu mai zaki

Idan sha'awar ku ta fi kusa da gefen citrus, kamar lemu, za ku iya ɗaukar ɗa namiji. Kodayake wannan ba shi da wani tallafi na kimiyya, mata da yawa sun faɗi cewa sun sami irin wannan.

Waɗannan wasu buƙatun abinci ne na yau da kullun ga ɗan yaro. Muna son jin daga gare ku kuma. Shin kuna da wani abu da zaku raba akan wannan batun? Kawai bari mu san abubuwanku.

Naku Na Gobe