Yadda Ake Narkar Da Gashi Ba Tare Da Dumama Ba Dare

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Don Faɗakarwa cikin sauri Biyan kuɗi Yanzu Hypertrophic Cardiomyopathy: Cutar cututtuka, Dalili, Jiyya da Rigakafin Duba Samfura Don Faɗakarwa Cikin Gaggawa BADA Sanarwa Don Faɗakarwar Yau da kullun

Kawai A ciki

  • 5 Hrs da suka wuce Chaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan BikinChaitra Navratri 2021: Kwanan wata, Muhurta, Ibada da Muhimmancin Wannan Bikin
  • adg_65_100x83
  • 6 Hrs da suka wuce Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi! Hina Khan tayi Murmushi Tare da Inuwar Green Green Inuwa Da Lebunan tsirara Masu Haskakawa Samun Dubi Kadan Cikin Matakai Masu Sauƙi!
  • 8 Hrs da suka wuce Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Fuskantar Farinka Tare Da Cewa Cewa Masu Cece -cece Na Musamman Na Gargajiya Ugadi Da Baisakhi 2021: Haɗa Fuskantar Farinka Tare Da Cewa Cewa Masu Cece -cece Na Musamman Na Gargajiya
  • 11 hours da suka wuce Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021 Horoscope na yau da kullun: 13 Afrilu 2021
Dole ne a kalla

Karka Rasa

Gida Kyau Kulawar gashi Kula da gashi oi-Riddhi By Riddhi a ranar 13 ga Disamba, 2016

Yawancin mutane da muke magana da su, suna son curls masu neman ɗabi'a, amma ba sa son yin amfani da baƙin ƙarfe. Don haka a kan wannan sakon za mu gaya muku yadda ake narkar da gashi ba tare da zafi ba dare ɗaya.

Duk da yake madaidaiciyar gashi shima abin birgewa ne, kuma yayi kama da sumul kuma an goge shi, yana iya samun ɗan wahala sau da yawa a wasu lokuta, dama? Don haka, don lokutan da kuka gaji da gashinku, kuma kuke son ɗora abubuwa kaɗan, muna kawo muku hanyoyin samun curls ba tare da amfani da curlers ba.Yawancin mutane suna sane da amfani da ƙarfe don samun curls, amma mutane da yawa ba su da kwanciyar hankali ta amfani da baƙin ƙarfe ko kowane kayan aikin salo na zafi. Waɗannan suna da lahani ga gashi kuma tasirin dogon lokaci na amfani da waɗannan na iya zama haɗari ga gashi kuma yana haifar da gashi bushewa, rauni da lalacewa.Don haka ne ya sa muka kawo muku matakai masu sauki kan yadda za ku lankwame gashinku ba tare da zafin dare ba. Wadannan bazai yi sauri kamar murfin birgima ba, amma suna da tasiri daidai wa daida.

Anan akwai hanyoyi kan yadda ake murza gashi ba tare da zafi a gida ba!Tsararru

1. Braids:

Yin kwalliyar gashin ku zai ba ku mafi kyawun kallon ido daga dukkan hanyoyin kan yadda za ku keɓe gashin ku ba tare da zafi ba dare ɗaya. Kawai ƙulla gashinku a cikin ƙananan braids, ya dogara da yadda kuke son curls ɗinku su yi kallo, yi amfani da magani ku bar shi a cikin dare. Tashi zuwa ban mamaki curly gashi.

Tsararru

2. T-shirt:

Yanke rigunan tsohuwar T-shirt kuma ku juya gashin ku ta amfani da waɗannan ɗakunan don ɗaura muryoyin. Wannan ɗayan waysan hanyoyi ne masu sauƙi game da yadda ake murza gashinku ba tare da zafi a gida ba, amma yana ba da sakamako mai ban mamaki. Za a bar ku da bouncy curls.

Tsararru

3. Kwakwa

Shin kun san cewa yan 'digo kaɗan na kwakwa na iya aiki azaman kyakkyawan hutu mai kyau a cikin kwandishan? Yi hankali da amfani da dropsan digo kaɗan, kuma hakan na iya sa gashinku ya kasance mai maiko sosai bayan wannan ya karkatar da gashinku kuma ya ɗaure ƙwanƙwasa kamar yadda za ku iya. Rage buns din da safe kuma zaku ga curls cikakke.Tsararru

4. Fesa Gishirin Teku:

Sanya garin kanunfari na gishiri ta hanyar hada tablespoan tablespoons na gishirin teku da ruwa. Saka wannan a cikin kwalba mai fesawa kuma girgiza sosai kowane lokaci kafin kayi amfani da shi. Wannan zai ba ku raƙuman ruwa mai laushi kuma hanya ce mai sauƙi da sauƙi kan yadda ake samun curls ba tare da masu lankwasawa ba.

Tsararru

5. Rollers:

Kuma, tabbas, idan baku amfani da zafi don curls, to kuna iya amfani da rollers. Mutane sun kasance sun dogara da wannan hanyar a baya don samun curls. Yana da kusan ɗayan hanyoyin mafi aminci don samun curls ba tare da zafi ba.

Tsararru

6. karkatarwa:

Yi karkatar da sassa daban-daban na gashinku kuma ku ɗaure su ta amfani da kofan bobby ko haɗin gashi. Ci gaba da wannan a cikin dare sannan kuma za ku farka zuwa bouncy da raƙuman gashi.

Tsararru

7. Gashin Gashi:

Don ƙarin jin daɗin jin daɗin abin da kake yi, yi amfani da band ɗin gashi mai zane don juyawa da ninka gashinka daga ƙasan zuwa band. Barci tare da gashin ku kamar wannan kuma ku farka zuwa kyawawan kwalliya!