6 Tukwici Don Gudanar da Dangantakar ku da Nazarin ku

Karka Rasa

Gida Dangantaka Soyayya da soyayya Soyayya Da Soyayya lekhaka-A Mixed Nerve By Hadin jijiya a ranar 13 ga Agusta, 2018

A wani lokaci, akwai wannan yarinyar mai jin kunya, mai aiki tuƙuru. Babban burinta shine ta tafi kwaleji ta gudanar da bincike a karatunta. Amma, iyalinta ba su da lafiya kuma dole ta adana shekaru da yawa kafin burinta ya cika.

Bayan da ta shiga kwaleji, ba abubuwan ban mamaki bane na kimiyya da ke jiran ta, amma soyayya.Auna ta kasance mai ƙarfi, raƙumi ya mamaye ta da nisa daga gabar tun kafin ta iya isa, mafarkinta suna ta yawo daga gabar.6 Tukwici Don Gudanar da Dangantakar ku da Nazarin ku

A wannan halin me zata iya yi, ta bar ƙaunarta ko burinta?Wannan na iya zama ba mai ban mamaki ba amma yawancinmu na fuskantar halin da ake ciki. Wasu mutane sun bar mafarkansu yayin da wasu suka watsar da soyayyarsu.

Amma, 'yan kaɗan sun yi tafiya a tsakanin tsaka-tsakin tsaka-tsakin kuma a ƙarshe sun sami mafarkinsu da ƙaunatacciyar soyayyarsu a cikin lambun ruhinsu.

Daidaita dangantaka da karatu ba lamari ne na dariya ba. Yana buƙatar sadaukarwa. Dukansu suna buƙatar lokacinku da ibada don girma da haifar da fruitsa fruitsan da kuke so. Kuma, zai iya yin nasara kawai idan kuna cikin dangantaka da mutumin da ya fahimci sha'awar ku na ilimi da ƙaunarku.Anan akwai wasu ra'ayoyi don gudanar da dangantakar ku da karatun ku tare.

Shin ya cancanci matsala?

Wannan ita ce tambayar farko da dole ne ku amsa yayin daidaita alaƙar ku da makaranta. Tambaya ce ta gaske wacce ke buƙatar amsa ta gaskiya daga ƙarshen ku. Karatun yana da matukar wahala haka ma dangantaka. Don haka, idan ba matsala bane, mafi kyawun zaɓi shine ku guji alaƙar. Kuma idan mai mahimmanci ne to kuna buƙatar yin gwagwarmaya ta hanyar abubuwan da kuke so kuma kuna buƙatar cin nasara biyun.

Kuna buƙatar yin aiki tuƙuru don duka su sami.

Hada karatu

Tipaya daga cikin tukwici don gudanar da alaƙa da karatu shi ne ciyar da lokaci a laburare tare da abokin tarayya ko kuma wani wuri ku duka biyu na iya ba da kanku lokacin da kuke so kuma ku yi karatun ku. Haka ne! Nazarin haɗin gwiwa tare da abokin tarayyar ku yana nufin zaku sami aikin ku yayin ɗan lokaci tare.

Gudanar da lokaci

Wannan wani abu ne wanda dole ne ku koya yayin gudanar da alaƙa da karatu.

Sanya lokaci don karatu da lokacin saduwa. Tsaya kan jadawalin ku. Shigo da abokin tarayya a cikin wannan tsarin kuma. Wannan zai taimaka muku wajen daidaitawa tare da duka biyun. Wannan ba kawai zai gamsar da ƙishirwar kasancewa tare da ƙaunarku ba amma kuma zai ba ku lokaci don cin nasarar mafarkinku. Gudanar da lokaci shine larura a cikin wannan halin kasancewar lokaci yayi da zai iya ɗaukar lokacin daga gare ku sannan kuma wanda zai ba ku isasshen lokacin kasancewa tare da ƙaunataccenku.

Amince da lokaci kuma kuyi tafiyar da lokaci mai dacewa kuma za'a baku kyauta ta lokaci zuwa ƙarshe.

Lokacin gwaji

Lokacin gwaji na iya zama mai banƙyama musamman yayin daidaita alaƙar da makaranta. Ku duka biyun kuna buƙatar yin ƙarin sadaukarwa a wannan lokacin kuma kuyi tsammanin ƙarshen jarabawa lokacin da zaku iya bikin.

A wannan lokacin zaku iya rage lokutan ciyarwa tare da juna kuma ku mai da hankali kan karatun ku. Wannan zai jagoranci ku don kasancewa tare da juna daga baya kamar yadda ku biyun za ku cimma burin ku a cikin karatu kuma yanzu lokaci ya yi da za ku cimma awannin soyayya da juna. Kuna iya mamaye ƙaunarku bayan jarabawa. Amma yin akasin haka zai haifar da kai da abokiyar zamanku ga rashin cimma nasara ko dai.

Kula da kai

Kuna buƙatar horar da kanku a cikin horo na kai lokacin daidaita alaƙa da makaranta. Dangantaka na iya rushe mafarkin ku amma idan kuna da horo kuma kun san yadda za ku sarrafa abubuwan da kuke so, kuna da kyau ku tafi. Mafarkin mafarki na iya zama mummunan maƙiyi lokacin da kuke shirin gwajin ku.

Horar da kai yana da mahimmanci kuma ba tare da shi ba, zaku lalata mafarkin ku da ƙaunarku. Sanya abokin zama ya kasance mai horar da kai shima.

Thingsananan abubuwa

Lokacin da kuka koyi yadda ake sarrafa alaƙa da karatu, zaku fahimci cewa yana da mahimmanci ku kasance tare tare fiye da yadda kuka saba amfani da lokaci. Gwada sabbin dabaru da zasu inganta dangantakarku ta sama da kuma ba ku damar kasancewa cikin farin ciki.

Waɗannan sune hanyoyi waɗanda zaku iya cin nasarar mafarkinku kuma kuyi farin ciki a cikin dangantakarku. Kuna iya jin daɗin duka a lokaci guda kawai lokacin da kuke tafiya kan hanya tare da waɗannan duka a zuciyarku. Yana da wahala amma sam ba zai yuwu ka yi ba.

Idan kuna yin jarabawarku kuma kuna damuwa game da dangantakarku to kuna buƙatar bin waɗannan matakan kuma ku sami nasara sosai.

Idan kun ji labarin ya taimaka muku, don Allah ambaci tunaninku a cikin ɓangaren sharhi da ke ƙasa.

yadda za a cire tanna daga hannu

Murna!