Magungunan gida 5 don tabbatar da ƙirjin ƙirjin

Mafi Kyawun Sunaye Ga Yara

Magungunan gida 5 don tabbatar da ƙirjin ƙirjin

Wanene ya ce kuna buƙatar shiga ƙarƙashin wuka don waɗannan ƙirjin da ba su da kyau? Waɗannan magungunan gida guda biyar na halitta za su ɗaga su daidai!

Mix sihiri
Ki shafa hadin gwaiwar kwai da ruwan cucumber a kai da wajen nonon ki na tsawon mintuna 30 kafin a wanke shi. Yi sau ɗaya a rana don mako guda don jin bambanci.

Ku ci wannan
Yana da mahimmanci a sami furotin a cikin isasshen adadin don ƙarfafa tsoka. Tabbatar kun haɗa da lentil, kiwo da qwai a cikin abincin ku na yau da kullun. Hakanan yakamata ku ci abinci kamar kabeji, tumatir, farin kabeji, broccoli, da karas don samun adadin abubuwan gina jiki masu mahimmanci kamar ma'adanai, bitamin da calcium.

Kankara, kankara baby!

Wannan na iya zama ɗan rashin jin daɗi kuma yana iya ba ku sanyi a zahiri, amma yana da tasiri sosai. Ɗauki cubes guda biyu na ƙanƙara kuma tausa su a kusa da nono a cikin madauwari motsi na kimanin minti 1-2. Wannan zai taimaka wajen ƙarfafa tsokoki a can da kuma yaki da cellulite a kusa da yankin.

Gwaninta na ninkaya

Minti 10-15 kawai a cikin tafkin kowace rana zai iya ba ku cikakkiyar ƙirjin da kuke so koyaushe. Motsa jiki zai ɗaga ƙirjin bisa ga dabi'a kuma zai taimaka sautin tsokar ku.

Kyakkyawan tausa

Tausa zai taimaka wajen shakatawa, dagewa da haɓaka tsokar nono kuma yana ba ku damar bincika kullu. Yi amfani da man almond ko aloe vera gel don tausa.. Hakanan zai taimaka wajen ƙara yawan jini, wanda hakan zai rage sagginess.



Naku Na Gobe